ออลสเวนส์คาน
สวีเดน

ออลสเวนส์คาน

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Allsvenskan
1 มัลโม่ มัลโม่ 25 14 8 3 51:25 26 50 W
มัลโม่ มัลโม่
27.09.20 3 : 0 ชนะ
ฮัคเค่น ฮัคเค่น
W
คัลมาร์ คัลมาร์
04.10.20 0 : 4 ชนะ
มัลโม่ มัลโม่
D
บราเก้ บราเก้
04.10.20 0 : 0 ดึง
มัลโม่ มัลโม่
L
ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ
19.10.20 3 : 2 แพ้
มัลโม่ มัลโม่
W
มัลโม่ มัลโม่
25.10.20 3 : 1 ชนะ
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ
2 ฮัคเค่น ฮัคเค่น 24 10 10 4 38:24 14 40 D
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
21.09.20 1 : 1 ดึง
ฮัคเค่น ฮัคเค่น
L
มัลโม่ มัลโม่
27.09.20 3 : 0 แพ้
ฮัคเค่น ฮัคเค่น
W
ฮัคเค่น ฮัคเค่น
03.10.20 3 : 0 ชนะ
ฟัลเคนเบิร์กส ฟัลเคนเบิร์กส
D
เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ
19.10.20 0 : 0 ดึง
ฮัคเค่น ฮัคเค่น
D
ฮัคเค่น ฮัคเค่น
24.10.20 2 : 2 ดึง
มอลล์บี้ มอลล์บี้
ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ
3 นอร์เชอปิง นอร์เชอปิง 24 11 6 7 49:35 14 39 W
คัลมาร์ คัลมาร์
14.09.20 0 : 2 ชนะ
นอร์เชอปิง นอร์เชอปิง
D
นอร์เชอปิง นอร์เชอปิง
20.09.20 1 : 1 ดึง
มัลโม่ มัลโม่
W
ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ
27.09.20 1 : 2 ชนะ
นอร์เชอปิง นอร์เชอปิง
L
นอร์เชอปิง นอร์เชอปิง
04.10.20 1 : 2 แพ้
ไอเค ซิริอุส ไอเค ซิริอุส
W
Varbergs BoIS Varbergs BoIS
18.10.20 1 : 3 ชนะ
นอร์เชอปิง นอร์เชอปิง
เอไอเค สต็อกโฮล์ม
4 ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ 24 11 6 7 39:27 12 39 D
ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส
20.09.20 1 : 1 ดึง
ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ
L
ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ
27.09.20 1 : 2 แพ้
นอร์เชอปิง นอร์เชอปิง
D
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
04.10.20 1 : 1 ดึง
ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ
W
ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ
19.10.20 3 : 2 ชนะ
มัลโม่ มัลโม่
W
ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ
24.10.20 4 : 0 ชนะ
ไอเค ซิริอุส ไอเค ซิริอุส
ฮัคเค่น
5 เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก 24 9 12 3 39:32 7 39 D
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
17.09.20 2 : 2 ดึง
มอลล์บี้ มอลล์บี้
D
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
21.09.20 1 : 1 ดึง
ฮัคเค่น ฮัคเค่น
D
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
27.09.20 0 : 0 ดึง
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
L
โอเรโบร โอเรโบร
03.10.20 3 : 2 แพ้
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
W
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
18.10.20 3 : 1 ชนะ
คัลมาร์ คัลมาร์
บราเก้
6 ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้ 25 10 9 6 41:36 5 39 L
เอไอเค สต็อกโฮล์ม เอไอเค สต็อกโฮล์ม
20.09.20 3 : 0 แพ้
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
W
ฟัลเคนเบิร์กส ฟัลเคนเบิร์กส
27.09.20 1 : 3 ชนะ
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
D
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
04.10.20 1 : 1 ดึง
ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ
W
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
18.10.20 4 : 2 ชนะ
มอลล์บี้ มอลล์บี้
W
ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส
25.10.20 1 : 3 ชนะ
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
ฮัคเค่น
7 ไอเค ซิริอุส ไอเค ซิริอุส 24 9 8 7 40:41 -1 35 L
โอเรโบร โอเรโบร
26.09.20 2 : 1 แพ้
ไอเค ซิริอุส ไอเค ซิริอุส
W
นอร์เชอปิง นอร์เชอปิง
04.10.20 1 : 2 ชนะ
ไอเค ซิริอุส ไอเค ซิริอุส
L
ไอเค ซิริอุส ไอเค ซิริอุส
18.10.20 2 : 3 แพ้
ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส
D
ไอเค ซิริอุส ไอเค ซิริอุส
18.10.20 0 : 0 ดึง
บราเก้ บราเก้
L
ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ
24.10.20 4 : 0 แพ้
ไอเค ซิริอุส ไอเค ซิริอุส
เอไอเค สต็อกโฮล์ม
8 ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส 25 8 9 8 26:29 -3 33 D
ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส
20.09.20 1 : 1 ดึง
ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ
W
เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ
27.09.20 0 : 1 ชนะ
ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส
L
ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส
04.10.20 1 : 2 แพ้
เอไอเค สต็อกโฮล์ม เอไอเค สต็อกโฮล์ม
W
ไอเค ซิริอุส ไอเค ซิริอุส
18.10.20 2 : 3 ชนะ
ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส
L
ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส
25.10.20 1 : 3 แพ้
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
มอลล์บี้
9 โอเรโบร โอเรโบร 25 9 6 10 32:36 -4 33 L
มอลล์บี้ มอลล์บี้
21.09.20 1 : 0 แพ้
โอเรโบร โอเรโบร
W
โอเรโบร โอเรโบร
26.09.20 2 : 1 ชนะ
ไอเค ซิริอุส ไอเค ซิริอุส
W
โอเรโบร โอเรโบร
03.10.20 3 : 2 ชนะ
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
L
ฟัลเคนเบิร์กส ฟัลเคนเบิร์กส
17.10.20 2 : 1 แพ้
โอเรโบร โอเรโบร
W
โอเรโบร โอเรโบร
25.10.20 3 : 2 ชนะ
เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
10 มอลล์บี้ มอลล์บี้ 25 8 8 9 37:41 -4 32 W
มอลล์บี้ มอลล์บี้
21.09.20 1 : 0 ชนะ
โอเรโบร โอเรโบร
L
เอไอเค สต็อกโฮล์ม เอไอเค สต็อกโฮล์ม
28.09.20 1 : 0 แพ้
มอลล์บี้ มอลล์บี้
W
มอลล์บี้ มอลล์บี้
04.10.20 3 : 2 ชนะ
เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ
L
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
18.10.20 4 : 2 แพ้
มอลล์บี้ มอลล์บี้
D
ฮัคเค่น ฮัคเค่น
24.10.20 2 : 2 ดึง
มอลล์บี้ มอลล์บี้
ออสเตอร์ซุนด์ส
11 เอไอเค สต็อกโฮล์ม เอไอเค สต็อกโฮล์ม 23 8 6 9 24:26 -2 30 W
เอไอเค สต็อกโฮล์ม เอไอเค สต็อกโฮล์ม
20.09.20 3 : 0 ชนะ
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
D
บราเก้ บราเก้
20.09.20 0 : 0 ดึง
เอไอเค สต็อกโฮล์ม เอไอเค สต็อกโฮล์ม
W
เอไอเค สต็อกโฮล์ม เอไอเค สต็อกโฮล์ม
28.09.20 1 : 0 ชนะ
มอลล์บี้ มอลล์บี้
W
ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส
04.10.20 1 : 2 ชนะ
เอไอเค สต็อกโฮล์ม เอไอเค สต็อกโฮล์ม
W
เอไอเค สต็อกโฮล์ม เอไอเค สต็อกโฮล์ม
18.10.20 2 : 0 ชนะ
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
นอร์เชอปิง
12 Varbergs BoIS Varbergs BoIS 24 7 6 11 33:38 -5 27 L
ฟัลเคนเบิร์กส ฟัลเคนเบิร์กส
17.09.20 2 : 0 แพ้
Varbergs BoIS Varbergs BoIS
L
Varbergs BoIS Varbergs BoIS
21.09.20 1 : 3 แพ้
เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ
D
คัลมาร์ คัลมาร์
28.09.20 1 : 1 ดึง
Varbergs BoIS Varbergs BoIS
L
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
04.10.20 1 : 0 แพ้
Varbergs BoIS Varbergs BoIS
L
Varbergs BoIS Varbergs BoIS
18.10.20 1 : 3 แพ้
นอร์เชอปิง นอร์เชอปิง
เอลฟ์บอร์ก
13 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 25 4 12 9 27:39 -12 24 L
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
20.09.20 1 : 2 แพ้
คัลมาร์ คัลมาร์
D
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
27.09.20 0 : 0 ดึง
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
W
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
04.10.20 1 : 0 ชนะ
Varbergs BoIS Varbergs BoIS
L
เอไอเค สต็อกโฮล์ม เอไอเค สต็อกโฮล์ม
18.10.20 2 : 0 แพ้
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
L
มัลโม่ มัลโม่
25.10.20 3 : 1 แพ้
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
โอเรโบร
14 เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ 25 4 10 11 28:41 -13 22 W
Varbergs BoIS Varbergs BoIS
21.09.20 1 : 3 ชนะ
เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ
L
เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ
27.09.20 0 : 1 แพ้
ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส
L
มอลล์บี้ มอลล์บี้
04.10.20 3 : 2 แพ้
เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ
D
เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ
19.10.20 0 : 0 ดึง
ฮัคเค่น ฮัคเค่น
L
โอเรโบร โอเรโบร
25.10.20 3 : 2 แพ้
เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ
มัลโม่
15 ฟัลเคนเบิร์กส ฟัลเคนเบิร์กส 25 4 8 13 26:42 -16 20 D
ฟัลเคนเบิร์กส ฟัลเคนเบิร์กส
23.09.20 0 : 0 ดึง
บราเก้ บราเก้
L
ฟัลเคนเบิร์กส ฟัลเคนเบิร์กส
27.09.20 1 : 3 แพ้
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
L
ฮัคเค่น ฮัคเค่น
03.10.20 3 : 0 แพ้
ฟัลเคนเบิร์กส ฟัลเคนเบิร์กส
W
ฟัลเคนเบิร์กส ฟัลเคนเบิร์กส
17.10.20 2 : 1 ชนะ
โอเรโบร โอเรโบร
D
คัลมาร์ คัลมาร์
25.10.20 0 : 0 ดึง
ฟัลเคนเบิร์กส ฟัลเคนเบิร์กส
ยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ
16 คัลมาร์ คัลมาร์ 25 4 8 13 26:44 -18 20 D
บราเก้ บราเก้
27.09.20 0 : 0 ดึง
คัลมาร์ คัลมาร์
D
คัลมาร์ คัลมาร์
28.09.20 1 : 1 ดึง
Varbergs BoIS Varbergs BoIS
L
คัลมาร์ คัลมาร์
04.10.20 0 : 4 แพ้
มัลโม่ มัลโม่
L
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
18.10.20 3 : 1 แพ้
คัลมาร์ คัลมาร์
D
คัลมาร์ คัลมาร์
25.10.20 0 : 0 ดึง
ฟัลเคนเบิร์กส ฟัลเคนเบิร์กส
ไอเค ซิริอุส
Champions League Qualification
Conference League Qualification
Relegation Playoffs
Relegation
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น