ดิวิชัน 1, นอร์ร่า
สวีเดน

ดิวิชัน 1, นอร์ร่า

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Div 1, Norra
1 Vasalunds Vasalunds 25 19 3 3 76:28 48 60 D
Vasalunds Vasalunds
04.10.20 2 : 2 ดึง
IFK Haninge IFK Haninge
L
Sandvikens Sandvikens
07.10.20 4 : 1 แพ้
Vasalunds Vasalunds
W
Vasalunds Vasalunds
12.10.20 2 : 1 ชนะ
Lulea Lulea
W
Berga Berga
17.10.20 1 : 5 ชนะ
Vasalunds Vasalunds
W
Taby Taby
24.10.20 0 : 3 ชนะ
Vasalunds Vasalunds
Gefle
2 บรอมมาปอจคาร์น่า บรอมมาปอจคาร์น่า 25 14 8 3 47:19 28 50 D
IF Karlstad IF Karlstad
03.10.20 2 : 2 ดึง
บรอมมาปอจคาร์น่า บรอมมาปอจคาร์น่า
D
บรอมมาปอจคาร์น่า บรอมมาปอจคาร์น่า
07.10.20 2 : 2 ดึง
Orebro Syrianska Orebro Syrianska
D
Sylvia Norrkoping Sylvia Norrkoping
11.10.20 0 : 0 ดึง
บรอมมาปอจคาร์น่า บรอมมาปอจคาร์น่า
W
บรอมมาปอจคาร์น่า บรอมมาปอจคาร์น่า
17.10.20 4 : 1 ชนะ
ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
W
Berga Berga
24.10.20 1 : 4 ชนะ
บรอมมาปอจคาร์น่า บรอมมาปอจคาร์น่า
Taby
3 IFK Haninge IFK Haninge 25 15 4 6 61:38 23 49 D
ซีเรียนสก้า ซีเรียนสก้า
04.10.20 0 : 0 ดึง
IFK Haninge IFK Haninge
L
IFK Haninge IFK Haninge
07.10.20 1 : 4 แพ้
Gefle Gefle
L
IF Karlstad IF Karlstad
11.10.20 5 : 2 แพ้
IFK Haninge IFK Haninge
W
IFK Haninge IFK Haninge
17.10.20 2 : 1 ชนะ
Sylvia Norrkoping Sylvia Norrkoping
W
Team TG Team TG
25.10.20 0 : 4 ชนะ
IFK Haninge IFK Haninge
Sandvikens
4 Sylvia Norrkoping Sylvia Norrkoping 25 13 8 4 46:34 12 47 W
Sylvia Norrkoping Sylvia Norrkoping
03.10.20 3 : 1 ชนะ
Orebro Syrianska Orebro Syrianska
W
Karlslunds Karlslunds
07.10.20 1 : 2 ชนะ
Sylvia Norrkoping Sylvia Norrkoping
D
Sylvia Norrkoping Sylvia Norrkoping
11.10.20 0 : 0 ดึง
บรอมมาปอจคาร์น่า บรอมมาปอจคาร์น่า
L
IFK Haninge IFK Haninge
17.10.20 2 : 1 แพ้
Sylvia Norrkoping Sylvia Norrkoping
D
Sylvia Norrkoping Sylvia Norrkoping
24.10.20 3 : 3 ดึง
Gefle Gefle
Nykopings BIS
5 Sollentuna Sollentuna 25 13 6 6 45:39 6 45 L
Sollentuna Sollentuna
03.10.20 1 : 2 แพ้
Berga Berga
W
Taby Taby
07.10.20 1 : 6 ชนะ
Sollentuna Sollentuna
D
ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
11.10.20 2 : 2 ดึง
Sollentuna Sollentuna
W
Sollentuna Sollentuna
17.10.20 2 : 1 ชนะ
Karlslunds Karlslunds
W
Nykopings BIS Nykopings BIS
25.10.20 1 : 2 ชนะ
Sollentuna Sollentuna
Orebro Syrianska
6 Sandvikens Sandvikens 24 12 8 4 49:28 21 44 W
Karlslunds Karlslunds
27.09.20 1 : 3 ชนะ
Sandvikens Sandvikens
W
Sandvikens Sandvikens
07.10.20 4 : 1 ชนะ
Vasalunds Vasalunds
W
Sandvikens Sandvikens
11.10.20 3 : 0 ชนะ
Berga Berga
W
IF Karlstad IF Karlstad
18.10.20 0 : 1 ชนะ
Sandvikens Sandvikens
W
Sandvikens Sandvikens
24.10.20 3 : 2 ชนะ
ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
IFK Haninge
7 Gefle Gefle 24 9 9 6 42:35 7 36 L
Gefle Gefle
04.10.20 2 : 3 แพ้
Karlslunds Karlslunds
W
IFK Haninge IFK Haninge
07.10.20 1 : 4 ชนะ
Gefle Gefle
W
Team TG Team TG
11.10.20 1 : 5 ชนะ
Gefle Gefle
D
Gefle Gefle
18.10.20 1 : 1 ดึง
Lulea Lulea
D
Sylvia Norrkoping Sylvia Norrkoping
24.10.20 3 : 3 ดึง
Gefle Gefle
Vasalunds
8 ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ 24 10 3 11 42:42 1 33 W
ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
04.10.20 3 : 1 ชนะ
Taby Taby
W
Berga Berga
07.10.20 0 : 1 ชนะ
ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
D
ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
11.10.20 2 : 2 ดึง
Sollentuna Sollentuna
L
บรอมมาปอจคาร์น่า บรอมมาปอจคาร์น่า
17.10.20 4 : 1 แพ้
ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
L
Sandvikens Sandvikens
24.10.20 3 : 2 แพ้
ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
Taby
9 Taby Taby 25 9 5 11 39:41 -2 32 L
Taby Taby
07.10.20 1 : 6 แพ้
Sollentuna Sollentuna
L
Karlslunds Karlslunds
11.10.20 3 : 0 แพ้
Taby Taby
D
Taby Taby
17.10.20 1 : 1 ดึง
Orebro Syrianska Orebro Syrianska
D
ซีเรียนสก้า ซีเรียนสก้า
18.10.20 0 : 0 ดึง
Taby Taby
L
Taby Taby
24.10.20 0 : 3 แพ้
Vasalunds Vasalunds
ไอเค ฟรีจ
10 Lulea Lulea 25 9 4 12 36:44 -8 31 W
Lulea Lulea
04.10.20 4 : 0 ชนะ
Nykopings BIS Nykopings BIS
L
Vasalunds Vasalunds
12.10.20 2 : 1 แพ้
Lulea Lulea
D
Gefle Gefle
18.10.20 1 : 1 ดึง
Lulea Lulea
W
Lulea Lulea
21.10.20 2 : 1 ชนะ
Team TG Team TG
D
Lulea Lulea
25.10.20 1 : 1 ดึง
IF Karlstad IF Karlstad
Karlslunds
11 Orebro Syrianska Orebro Syrianska 25 7 7 11 30:41 -11 28 L
Sylvia Norrkoping Sylvia Norrkoping
03.10.20 3 : 1 แพ้
Orebro Syrianska Orebro Syrianska
D
บรอมมาปอจคาร์น่า บรอมมาปอจคาร์น่า
07.10.20 2 : 2 ดึง
Orebro Syrianska Orebro Syrianska
W
Orebro Syrianska Orebro Syrianska
10.10.20 2 : 0 ชนะ
Nykopings BIS Nykopings BIS
D
Taby Taby
17.10.20 1 : 1 ดึง
Orebro Syrianska Orebro Syrianska
W
Orebro Syrianska Orebro Syrianska
24.10.20 1 : 0 ชนะ
Karlslunds Karlslunds
Sollentuna
12 IF Karlstad IF Karlstad 25 7 6 12 36:46 -10 27 L
Taby Taby
27.09.20 2 : 0 แพ้
IF Karlstad IF Karlstad
D
IF Karlstad IF Karlstad
03.10.20 2 : 2 ดึง
บรอมมาปอจคาร์น่า บรอมมาปอจคาร์น่า
W
IF Karlstad IF Karlstad
11.10.20 5 : 2 ชนะ
IFK Haninge IFK Haninge
L
IF Karlstad IF Karlstad
18.10.20 0 : 1 แพ้
Sandvikens Sandvikens
D
Lulea Lulea
25.10.20 1 : 1 ดึง
IF Karlstad IF Karlstad
Team TG
13 Karlslunds Karlslunds 25 7 4 14 34:40 -6 25 L
Karlslunds Karlslunds
07.10.20 1 : 2 แพ้
Sylvia Norrkoping Sylvia Norrkoping
W
Karlslunds Karlslunds
11.10.20 3 : 0 ชนะ
Taby Taby
D
Karlslunds Karlslunds
11.10.20 0 : 0 ดึง
ซีเรียนสก้า ซีเรียนสก้า
L
Sollentuna Sollentuna
17.10.20 2 : 1 แพ้
Karlslunds Karlslunds
L
Orebro Syrianska Orebro Syrianska
24.10.20 1 : 0 แพ้
Karlslunds Karlslunds
Berga
14 Team TG Team TG 24 7 2 15 34:65 -31 23 L
Sylvia Norrkoping Sylvia Norrkoping
27.09.20 2 : 0 แพ้
Team TG Team TG
L
Team TG Team TG
11.10.20 1 : 5 แพ้
Gefle Gefle
W
Nykopings BIS Nykopings BIS
18.10.20 0 : 4 ชนะ
Team TG Team TG
L
Lulea Lulea
21.10.20 2 : 1 แพ้
Team TG Team TG
L
Team TG Team TG
25.10.20 0 : 4 แพ้
IFK Haninge IFK Haninge
IF Karlstad
15 Berga Berga 25 3 3 19 27:61 -34 12 W
Sollentuna Sollentuna
03.10.20 1 : 2 ชนะ
Berga Berga
L
Berga Berga
07.10.20 0 : 1 แพ้
ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
L
Sandvikens Sandvikens
11.10.20 3 : 0 แพ้
Berga Berga
L
Berga Berga
17.10.20 1 : 5 แพ้
Vasalunds Vasalunds
L
Berga Berga
24.10.20 1 : 4 แพ้
บรอมมาปอจคาร์น่า บรอมมาปอจคาร์น่า
Karlslunds
16 Nykopings BIS Nykopings BIS 25 2 4 19 29:72 -43 10 L
Nykopings BIS Nykopings BIS
27.09.20 1 : 2 แพ้
ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
L
Lulea Lulea
04.10.20 4 : 0 แพ้
Nykopings BIS Nykopings BIS
L
Orebro Syrianska Orebro Syrianska
10.10.20 2 : 0 แพ้
Nykopings BIS Nykopings BIS
L
Nykopings BIS Nykopings BIS
18.10.20 0 : 4 แพ้
Team TG Team TG
L
Nykopings BIS Nykopings BIS
25.10.20 1 : 2 แพ้
Sollentuna Sollentuna
Sylvia Norrkoping
Promotion
Promotion Playoff
Relegation Playoff
Relegation
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น