Div 3 Mellersta Gotaland
สวีเดน

Div 3 Mellersta Gotaland

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Div 3 Mellersta Gotaland
1 จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ 22 16 3 3 50:23 27 51 D
Skene IF Skene IF
30.08.09 1 : 1 ดึง
จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ
D
จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ
05.09.09 1 : 1 ดึง
Lidkopings Lidkopings
L
ไอเอฟเค มารีสตัด ไอเอฟเค มารีสตัด
12.09.09 4 : 0 แพ้
จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ
W
จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ
20.09.09 2 : 0 ชนะ
Mariedals IK Mariedals IK
W
ทิโบร อิค เอฟเค ทิโบร อิค เอฟเค
26.09.09 1 : 2 ชนะ
จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ
2 ไอเอฟเค มารีสตัด ไอเอฟเค มารีสตัด 22 15 4 3 57:21 36 49 W
ไอเอฟเค มารีสตัด ไอเอฟเค มารีสตัด
29.08.09 3 : 0 ชนะ
ทิโบร อิค เอฟเค ทิโบร อิค เอฟเค
D
Bollebygds IF Bollebygds IF
05.09.09 3 : 3 ดึง
ไอเอฟเค มารีสตัด ไอเอฟเค มารีสตัด
W
ไอเอฟเค มารีสตัด ไอเอฟเค มารีสตัด
12.09.09 4 : 0 ชนะ
จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ
W
Gislaveds IS Gislaveds IS
19.09.09 1 : 4 ชนะ
ไอเอฟเค มารีสตัด ไอเอฟเค มารีสตัด
W
ไอเอฟเค มารีสตัด ไอเอฟเค มารีสตัด
26.09.09 3 : 0 ชนะ
อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค
3 Lidkopings Lidkopings 22 11 3 8 50:40 10 36 W
Lidkopings Lidkopings
30.08.09 4 : 3 ชนะ
Bollebygds IF Bollebygds IF
D
จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ
05.09.09 1 : 1 ดึง
Lidkopings Lidkopings
W
Lidkopings Lidkopings
13.09.09 4 : 1 ชนะ
Gislaveds IS Gislaveds IS
W
อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค
19.09.09 1 : 3 ชนะ
Lidkopings Lidkopings
W
Lidkopings Lidkopings
26.09.09 10 : 3 ชนะ
Byttorps IF Byttorps IF
4 Bollebygds IF Bollebygds IF 22 10 5 7 41:35 6 35 L
Lidkopings Lidkopings
30.08.09 4 : 3 แพ้
Bollebygds IF Bollebygds IF
D
Bollebygds IF Bollebygds IF
05.09.09 3 : 3 ดึง
ไอเอฟเค มารีสตัด ไอเอฟเค มารีสตัด
L
Mariedals IK Mariedals IK
12.09.09 1 : 0 แพ้
Bollebygds IF Bollebygds IF
L
Bollebygds IF Bollebygds IF
19.09.09 1 : 5 แพ้
ทิโบร อิค เอฟเค ทิโบร อิค เอฟเค
L
Grimsaas IF Grimsaas IF
26.09.09 2 : 0 แพ้
Bollebygds IF Bollebygds IF
5 Gislaveds IS Gislaveds IS 22 10 4 8 51:39 12 34 W
Ulvaakers IF Ulvaakers IF
30.08.09 0 : 4 ชนะ
Gislaveds IS Gislaveds IS
L
Gislaveds IS Gislaveds IS
05.09.09 2 : 3 แพ้
Skene IF Skene IF
L
Lidkopings Lidkopings
13.09.09 4 : 1 แพ้
Gislaveds IS Gislaveds IS
L
Gislaveds IS Gislaveds IS
19.09.09 1 : 4 แพ้
ไอเอฟเค มารีสตัด ไอเอฟเค มารีสตัด
W
Mariedals IK Mariedals IK
26.09.09 0 : 3 ชนะ
Gislaveds IS Gislaveds IS
6 Mariedals IK Mariedals IK 22 9 4 9 27:30 -3 31 L
Grimsaas IF Grimsaas IF
27.08.09 4 : 2 แพ้
Mariedals IK Mariedals IK
D
ทิโบร อิค เอฟเค ทิโบร อิค เอฟเค
05.09.09 1 : 1 ดึง
Mariedals IK Mariedals IK
W
Mariedals IK Mariedals IK
12.09.09 1 : 0 ชนะ
Bollebygds IF Bollebygds IF
L
จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ
20.09.09 2 : 0 แพ้
Mariedals IK Mariedals IK
L
Mariedals IK Mariedals IK
26.09.09 0 : 3 แพ้
Gislaveds IS Gislaveds IS
7 Ulvaakers IF Ulvaakers IF 22 9 3 10 40:44 -4 30 L
Ulvaakers IF Ulvaakers IF
30.08.09 0 : 4 แพ้
Gislaveds IS Gislaveds IS
D
อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค
04.09.09 3 : 3 ดึง
Ulvaakers IF Ulvaakers IF
W
Ulvaakers IF Ulvaakers IF
13.09.09 4 : 1 ชนะ
Byttorps IF Byttorps IF
L
Ulvaakers IF Ulvaakers IF
20.09.09 1 : 6 แพ้
Grimsaas IF Grimsaas IF
L
Skene IF Skene IF
26.09.09 4 : 2 แพ้
Ulvaakers IF Ulvaakers IF
8 Skene IF Skene IF 22 6 7 9 26:31 -5 25 D
Skene IF Skene IF
30.08.09 1 : 1 ดึง
จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ
W
Gislaveds IS Gislaveds IS
05.09.09 2 : 3 ชนะ
Skene IF Skene IF
W
Skene IF Skene IF
13.09.09 2 : 1 ชนะ
อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค
D
Byttorps IF Byttorps IF
19.09.09 0 : 0 ดึง
Skene IF Skene IF
W
Skene IF Skene IF
26.09.09 4 : 2 ชนะ
Ulvaakers IF Ulvaakers IF
9 ทิโบร อิค เอฟเค ทิโบร อิค เอฟเค 22 7 4 11 45:51 -6 25 L
ไอเอฟเค มารีสตัด ไอเอฟเค มารีสตัด
29.08.09 3 : 0 แพ้
ทิโบร อิค เอฟเค ทิโบร อิค เอฟเค
D
ทิโบร อิค เอฟเค ทิโบร อิค เอฟเค
05.09.09 1 : 1 ดึง
Mariedals IK Mariedals IK
L
Grimsaas IF Grimsaas IF
12.09.09 2 : 0 แพ้
ทิโบร อิค เอฟเค ทิโบร อิค เอฟเค
W
Bollebygds IF Bollebygds IF
19.09.09 1 : 5 ชนะ
ทิโบร อิค เอฟเค ทิโบร อิค เอฟเค
L
ทิโบร อิค เอฟเค ทิโบร อิค เอฟเค
26.09.09 1 : 2 แพ้
จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ จีเอ–ทีนี่ ไอเอฟ
10 Grimsaas IF Grimsaas IF 22 7 4 11 37:46 -9 25 W
Grimsaas IF Grimsaas IF
27.08.09 4 : 2 ชนะ
Mariedals IK Mariedals IK
L
Byttorps IF Byttorps IF
05.09.09 1 : 0 แพ้
Grimsaas IF Grimsaas IF
W
Grimsaas IF Grimsaas IF
12.09.09 2 : 0 ชนะ
ทิโบร อิค เอฟเค ทิโบร อิค เอฟเค
W
Ulvaakers IF Ulvaakers IF
20.09.09 1 : 6 ชนะ
Grimsaas IF Grimsaas IF
W
Grimsaas IF Grimsaas IF
26.09.09 2 : 0 ชนะ
Bollebygds IF Bollebygds IF
11 อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค 22 5 4 13 28:48 -20 19 W
Byttorps IF Byttorps IF
29.08.09 0 : 1 ชนะ
อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค
D
อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค
04.09.09 3 : 3 ดึง
Ulvaakers IF Ulvaakers IF
L
Skene IF Skene IF
13.09.09 2 : 1 แพ้
อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค
L
อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค
19.09.09 1 : 3 แพ้
Lidkopings Lidkopings
L
ไอเอฟเค มารีสตัด ไอเอฟเค มารีสตัด
26.09.09 3 : 0 แพ้
อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค
12 Byttorps IF Byttorps IF 22 2 5 15 27:71 -44 11 L
Byttorps IF Byttorps IF
29.08.09 0 : 1 แพ้
อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค อาซาร์ป-ทราเด็ต เอฟเค
W
Byttorps IF Byttorps IF
05.09.09 1 : 0 ชนะ
Grimsaas IF Grimsaas IF
L
Ulvaakers IF Ulvaakers IF
13.09.09 4 : 1 แพ้
Byttorps IF Byttorps IF
D
Byttorps IF Byttorps IF
19.09.09 0 : 0 ดึง
Skene IF Skene IF
L
Lidkopings Lidkopings
26.09.09 10 : 3 แพ้
Byttorps IF Byttorps IF
แสดงมากขึ้น