Div 3 Sydostra Gotaland
สวีเดน

Div 3 Sydostra Gotaland

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Div 3 Sydostra Gotaland
1 VMA IK VMA IK 22 14 2 6 67:37 30 44 W
VMA IK VMA IK
29.08.09 2 : 1 ชนะ
ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค
W
แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ
05.09.09 2 : 5 ชนะ
VMA IK VMA IK
W
VMA IK VMA IK
12.09.09 7 : 1 ชนะ
Vetlanda FF Vetlanda FF
W
อัลมฮัลท์ อิฟ อัลมฮัลท์ อิฟ
19.09.09 1 : 4 ชนะ
VMA IK VMA IK
W
VMA IK VMA IK
26.09.09 4 : 0 ชนะ
ไอเอฟเค เบอร์ก้า ไอเอฟเค เบอร์ก้า
2 Rydaholms Goif Rydaholms Goif 22 13 5 4 47:31 16 44 W
Rydaholms Goif Rydaholms Goif
29.08.09 2 : 0 ชนะ
ลินเนอร์ไรด์ ลินเนอร์ไรด์
W
ไอเอฟเค เบอร์ก้า ไอเอฟเค เบอร์ก้า
05.09.09 3 : 7 ชนะ
Rydaholms Goif Rydaholms Goif
W
Rydaholms Goif Rydaholms Goif
12.09.09 1 : 0 ชนะ
ซาซีมาร่า ไอเอฟ ซาซีมาร่า ไอเอฟ
W
Lyckeby Goif Lyckeby Goif
19.09.09 1 : 2 ชนะ
Rydaholms Goif Rydaholms Goif
L
Rydaholms Goif Rydaholms Goif
26.09.09 3 : 4 แพ้
ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค
3 ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค 22 13 3 6 62:34 28 42 L
VMA IK VMA IK
29.08.09 2 : 1 แพ้
ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค
W
ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค
05.09.09 6 : 1 ชนะ
ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ
L
ลินเนอร์ไรด์ ลินเนอร์ไรด์
12.09.09 4 : 1 แพ้
ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค
W
ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค
19.09.09 2 : 1 ชนะ
ซาซีมาร่า ไอเอฟ ซาซีมาร่า ไอเอฟ
W
Rydaholms Goif Rydaholms Goif
26.09.09 3 : 4 ชนะ
ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค
4 อัลมฮัลท์ อิฟ อัลมฮัลท์ อิฟ 22 12 5 5 50:31 19 41 D
ไอเอฟเค เบอร์ก้า ไอเอฟเค เบอร์ก้า
29.08.09 2 : 2 ดึง
อัลมฮัลท์ อิฟ อัลมฮัลท์ อิฟ
D
อัลมฮัลท์ อิฟ อัลมฮัลท์ อิฟ
06.09.09 1 : 1 ดึง
Lyckeby Goif Lyckeby Goif
W
วา เอ็กซ์จา–บีเค วา เอ็กซ์จา–บีเค
12.09.09 0 : 1 ชนะ
อัลมฮัลท์ อิฟ อัลมฮัลท์ อิฟ
L
อัลมฮัลท์ อิฟ อัลมฮัลท์ อิฟ
19.09.09 1 : 4 แพ้
VMA IK VMA IK
L
ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ
26.09.09 4 : 1 แพ้
อัลมฮัลท์ อิฟ อัลมฮัลท์ อิฟ
5 Lyckeby Goif Lyckeby Goif 22 12 4 6 44:37 7 40 W
Lyckeby Goif Lyckeby Goif
29.08.09 1 : 0 ชนะ
Vetlanda FF Vetlanda FF
D
อัลมฮัลท์ อิฟ อัลมฮัลท์ อิฟ
06.09.09 1 : 1 ดึง
Lyckeby Goif Lyckeby Goif
W
Lyckeby Goif Lyckeby Goif
12.09.09 2 : 1 ชนะ
ไอเอฟเค เบอร์ก้า ไอเอฟเค เบอร์ก้า
L
Lyckeby Goif Lyckeby Goif
19.09.09 1 : 2 แพ้
Rydaholms Goif Rydaholms Goif
W
วา เอ็กซ์จา–บีเค วา เอ็กซ์จา–บีเค
26.09.09 1 : 2 ชนะ
Lyckeby Goif Lyckeby Goif
6 วา เอ็กซ์จา–บีเค วา เอ็กซ์จา–บีเค 22 12 3 7 36:24 12 39 W
วา เอ็กซ์จา–บีเค วา เอ็กซ์จา–บีเค
31.08.09 2 : 0 ชนะ
แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ
W
Vetlanda FF Vetlanda FF
05.09.09 0 : 1 ชนะ
วา เอ็กซ์จา–บีเค วา เอ็กซ์จา–บีเค
L
วา เอ็กซ์จา–บีเค วา เอ็กซ์จา–บีเค
12.09.09 0 : 1 แพ้
อัลมฮัลท์ อิฟ อัลมฮัลท์ อิฟ
L
ไอเอฟเค เบอร์ก้า ไอเอฟเค เบอร์ก้า
19.09.09 1 : 0 แพ้
วา เอ็กซ์จา–บีเค วา เอ็กซ์จา–บีเค
L
วา เอ็กซ์จา–บีเค วา เอ็กซ์จา–บีเค
26.09.09 1 : 2 แพ้
Lyckeby Goif Lyckeby Goif
7 ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ 22 9 6 7 39:35 4 33 D
ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ
29.08.09 2 : 2 ดึง
ซาซีมาร่า ไอเอฟ ซาซีมาร่า ไอเอฟ
L
ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค
05.09.09 6 : 1 แพ้
ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ
W
ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ
12.09.09 3 : 0 ชนะ
แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ
W
Vetlanda FF Vetlanda FF
19.09.09 2 : 3 ชนะ
ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ
W
ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ
26.09.09 4 : 1 ชนะ
อัลมฮัลท์ อิฟ อัลมฮัลท์ อิฟ
8 ซาซีมาร่า ไอเอฟ ซาซีมาร่า ไอเอฟ 22 6 6 10 32:43 -11 24 D
ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ
29.08.09 2 : 2 ดึง
ซาซีมาร่า ไอเอฟ ซาซีมาร่า ไอเอฟ
D
ซาซีมาร่า ไอเอฟ ซาซีมาร่า ไอเอฟ
05.09.09 0 : 0 ดึง
ลินเนอร์ไรด์ ลินเนอร์ไรด์
L
Rydaholms Goif Rydaholms Goif
12.09.09 1 : 0 แพ้
ซาซีมาร่า ไอเอฟ ซาซีมาร่า ไอเอฟ
L
ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค
19.09.09 2 : 1 แพ้
ซาซีมาร่า ไอเอฟ ซาซีมาร่า ไอเอฟ
W
ซาซีมาร่า ไอเอฟ ซาซีมาร่า ไอเอฟ
26.09.09 3 : 0 ชนะ
แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ
9 ลินเนอร์ไรด์ ลินเนอร์ไรด์ 22 6 5 11 31:48 -17 23 L
Rydaholms Goif Rydaholms Goif
29.08.09 2 : 0 แพ้
ลินเนอร์ไรด์ ลินเนอร์ไรด์
D
ซาซีมาร่า ไอเอฟ ซาซีมาร่า ไอเอฟ
05.09.09 0 : 0 ดึง
ลินเนอร์ไรด์ ลินเนอร์ไรด์
W
ลินเนอร์ไรด์ ลินเนอร์ไรด์
12.09.09 4 : 1 ชนะ
ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค ออสคาร์ชามน์ส เอไอเค
L
แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ
19.09.09 2 : 1 แพ้
ลินเนอร์ไรด์ ลินเนอร์ไรด์
L
ลินเนอร์ไรด์ ลินเนอร์ไรด์
26.09.09 1 : 4 แพ้
Vetlanda FF Vetlanda FF
10 ไอเอฟเค เบอร์ก้า ไอเอฟเค เบอร์ก้า 22 5 4 13 36:50 -14 19 D
ไอเอฟเค เบอร์ก้า ไอเอฟเค เบอร์ก้า
29.08.09 2 : 2 ดึง
อัลมฮัลท์ อิฟ อัลมฮัลท์ อิฟ
L
ไอเอฟเค เบอร์ก้า ไอเอฟเค เบอร์ก้า
05.09.09 3 : 7 แพ้
Rydaholms Goif Rydaholms Goif
L
Lyckeby Goif Lyckeby Goif
12.09.09 2 : 1 แพ้
ไอเอฟเค เบอร์ก้า ไอเอฟเค เบอร์ก้า
W
ไอเอฟเค เบอร์ก้า ไอเอฟเค เบอร์ก้า
19.09.09 1 : 0 ชนะ
วา เอ็กซ์จา–บีเค วา เอ็กซ์จา–บีเค
L
VMA IK VMA IK
26.09.09 4 : 0 แพ้
ไอเอฟเค เบอร์ก้า ไอเอฟเค เบอร์ก้า
11 แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ 22 6 1 15 21:47 -26 19 L
วา เอ็กซ์จา–บีเค วา เอ็กซ์จา–บีเค
31.08.09 2 : 0 แพ้
แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ
L
แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ
05.09.09 2 : 5 แพ้
VMA IK VMA IK
L
ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ
12.09.09 3 : 0 แพ้
แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ
W
แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ
19.09.09 2 : 1 ชนะ
ลินเนอร์ไรด์ ลินเนอร์ไรด์
L
ซาซีมาร่า ไอเอฟ ซาซีมาร่า ไอเอฟ
26.09.09 3 : 0 แพ้
แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ แกรนส์โฮล์ม ไอเอฟ
12 Vetlanda FF Vetlanda FF 22 2 0 20 21:69 -48 6 L
Lyckeby Goif Lyckeby Goif
29.08.09 1 : 0 แพ้
Vetlanda FF Vetlanda FF
L
Vetlanda FF Vetlanda FF
05.09.09 0 : 1 แพ้
วา เอ็กซ์จา–บีเค วา เอ็กซ์จา–บีเค
L
VMA IK VMA IK
12.09.09 7 : 1 แพ้
Vetlanda FF Vetlanda FF
L
Vetlanda FF Vetlanda FF
19.09.09 2 : 3 แพ้
ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ ซอลเวสบอร์ก โกอิฟ
W
ลินเนอร์ไรด์ ลินเนอร์ไรด์
26.09.09 1 : 4 ชนะ
Vetlanda FF Vetlanda FF
แสดงมากขึ้น