ซูเปเรตตาน
สวีเดน

ซูเปเรตตาน

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Superettan
1 เดเกอร์ฟอร์ส เดเกอร์ฟอร์ส 25 16 6 3 54:20 34 54 W
เดเกอร์ฟอร์ส เดเกอร์ฟอร์ส
05.10.20 4 : 1 ชนะ
Vasteras SK Vasteras SK
D
บราเก้ บราเก้
10.10.20 0 : 0 ดึง
เดเกอร์ฟอร์ส เดเกอร์ฟอร์ส
L
Osters Osters
17.10.20 2 : 0 แพ้
เดเกอร์ฟอร์ส เดเกอร์ฟอร์ส
W
เดเกอร์ฟอร์ส เดเกอร์ฟอร์ส
21.10.20 2 : 0 ชนะ
ออร์ไกรท์ ออร์ไกรท์
D
เทรลเลบอริส เทรลเลบอริส
25.10.20 1 : 1 ดึง
เดเกอร์ฟอร์ส เดเกอร์ฟอร์ส
Akropolis
2 Halmstads Halmstads 25 16 5 4 43:16 27 53 D
ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส
04.10.20 0 : 0 ดึง
Halmstads Halmstads
W
จีเอไอเอส จีเอไอเอส
10.10.20 1 : 3 ชนะ
Halmstads Halmstads
W
Halmstads Halmstads
17.10.20 2 : 0 ชนะ
บราเก้ บราเก้
W
Norrby Norrby
21.10.20 0 : 2 ชนะ
Halmstads Halmstads
W
Halmstads Halmstads
24.10.20 2 : 1 ชนะ
Vasteras SK Vasteras SK
Osters
3 ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า 25 15 3 7 46:31 15 48 W
Umea Umea
10.10.20 1 : 2 ชนะ
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
L
ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์
17.10.20 3 : 2 แพ้
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
D
ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส
18.10.20 0 : 0 ดึง
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
W
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
22.10.20 1 : 0 ชนะ
จีเอไอเอส จีเอไอเอส
W
บราเก้ บราเก้
26.10.20 1 : 4 ชนะ
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
ดาลเคิร์ด
4 Osters Osters 25 13 6 6 37:29 8 45 W
Osters Osters
04.10.20 2 : 1 ชนะ
ดาลเคิร์ด ดาลเคิร์ด
W
Norrby Norrby
11.10.20 0 : 2 ชนะ
Osters Osters
W
Osters Osters
17.10.20 2 : 0 ชนะ
เดเกอร์ฟอร์ส เดเกอร์ฟอร์ส
W
Osters Osters
21.10.20 2 : 0 ชนะ
Umea Umea
L
ออร์ไกรท์ ออร์ไกรท์
24.10.20 4 : 1 แพ้
Osters Osters
Halmstads
5 ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์ 25 10 7 8 44:37 7 37 L
ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์
03.10.20 2 : 3 แพ้
เอสกิลสทูน่า เอสกิลสทูน่า
L
Vasteras SK Vasteras SK
11.10.20 3 : 2 แพ้
ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์
W
ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์
17.10.20 3 : 2 ชนะ
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
W
ดาลเคิร์ด ดาลเคิร์ด
21.10.20 1 : 3 ชนะ
ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์
D
Ljungskile Ljungskile
26.10.20 0 : 0 ดึง
ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์
ออร์ไกรท์
6 Akropolis Akropolis 25 8 13 4 37:33 4 37 D
Akropolis Akropolis
04.10.20 3 : 3 ดึง
Umea Umea
D
เทรลเลบอริส เทรลเลบอริส
10.10.20 1 : 1 ดึง
Akropolis Akropolis
W
Akropolis Akropolis
16.10.20 3 : 2 ชนะ
เอสกิลสทูน่า เอสกิลสทูน่า
L
Vasteras SK Vasteras SK
21.10.20 2 : 1 แพ้
Akropolis Akropolis
L
Akropolis Akropolis
25.10.20 1 : 3 แพ้
Norrby Norrby
เดเกอร์ฟอร์ส
7 บราเก้ บราเก้ 25 9 6 10 31:35 -4 33 W
ออร์ไกรท์ ออร์ไกรท์
03.10.20 1 : 3 ชนะ
บราเก้ บราเก้
D
บราเก้ บราเก้
10.10.20 0 : 0 ดึง
เดเกอร์ฟอร์ส เดเกอร์ฟอร์ส
L
Halmstads Halmstads
17.10.20 2 : 0 แพ้
บราเก้ บราเก้
L
บราเก้ บราเก้
22.10.20 0 : 1 แพ้
Ljungskile Ljungskile
L
บราเก้ บราเก้
26.10.20 1 : 4 แพ้
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
Norrby
8 Vasteras SK Vasteras SK 25 8 5 12 32:39 -7 29 L
เดเกอร์ฟอร์ส เดเกอร์ฟอร์ส
05.10.20 4 : 1 แพ้
Vasteras SK Vasteras SK
W
Vasteras SK Vasteras SK
11.10.20 3 : 2 ชนะ
ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์
W
Ljungskile Ljungskile
17.10.20 0 : 2 ชนะ
Vasteras SK Vasteras SK
W
Vasteras SK Vasteras SK
21.10.20 2 : 1 ชนะ
Akropolis Akropolis
L
Halmstads Halmstads
24.10.20 2 : 1 แพ้
Vasteras SK Vasteras SK
เทรลเลบอริส
9 ออร์ไกรท์ ออร์ไกรท์ 25 8 5 12 29:36 -7 29 L
ออร์ไกรท์ ออร์ไกรท์
03.10.20 1 : 3 แพ้
บราเก้ บราเก้
L
เอสกิลสทูน่า เอสกิลสทูน่า
12.10.20 1 : 0 แพ้
ออร์ไกรท์ ออร์ไกรท์
L
ออร์ไกรท์ ออร์ไกรท์
17.10.20 1 : 2 แพ้
ดาลเคิร์ด ดาลเคิร์ด
L
เดเกอร์ฟอร์ส เดเกอร์ฟอร์ส
21.10.20 2 : 0 แพ้
ออร์ไกรท์ ออร์ไกรท์
W
ออร์ไกรท์ ออร์ไกรท์
24.10.20 4 : 1 ชนะ
Osters Osters
ซันด์สวาลล์
10 จีเอไอเอส จีเอไอเอส 25 7 8 10 25:37 -12 29 W
Ljungskile Ljungskile
04.10.20 1 : 2 ชนะ
จีเอไอเอส จีเอไอเอส
L
จีเอไอเอส จีเอไอเอส
10.10.20 1 : 3 แพ้
Halmstads Halmstads
D
จีเอไอเอส จีเอไอเอส
16.10.20 3 : 3 ดึง
Norrby Norrby
L
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
22.10.20 1 : 0 แพ้
จีเอไอเอส จีเอไอเอส
L
Umea Umea
26.10.20 3 : 0 แพ้
จีเอไอเอส จีเอไอเอส
เอสกิลสทูน่า
11 ดาลเคิร์ด ดาลเคิร์ด 25 6 10 9 32:33 -1 28 L
Osters Osters
04.10.20 2 : 1 แพ้
ดาลเคิร์ด ดาลเคิร์ด
W
ดาลเคิร์ด ดาลเคิร์ด
10.10.20 2 : 0 ชนะ
Ljungskile Ljungskile
W
ออร์ไกรท์ ออร์ไกรท์
17.10.20 1 : 2 ชนะ
ดาลเคิร์ด ดาลเคิร์ด
L
ดาลเคิร์ด ดาลเคิร์ด
21.10.20 1 : 3 แพ้
ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์
W
เอสกิลสทูน่า เอสกิลสทูน่า
25.10.20 0 : 1 ชนะ
ดาลเคิร์ด ดาลเคิร์ด
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
12 Norrby Norrby 25 6 10 9 30:35 -5 28 D
เทรลเลบอริส เทรลเลบอริส
05.10.20 2 : 2 ดึง
Norrby Norrby
L
Norrby Norrby
11.10.20 0 : 2 แพ้
Osters Osters
D
จีเอไอเอส จีเอไอเอส
16.10.20 3 : 3 ดึง
Norrby Norrby
L
Norrby Norrby
21.10.20 0 : 2 แพ้
Halmstads Halmstads
W
Akropolis Akropolis
25.10.20 1 : 3 ชนะ
Norrby Norrby
บราเก้
13 เอสกิลสทูน่า เอสกิลสทูน่า 25 8 4 13 29:44 -15 28 W
เอสกิลสทูน่า เอสกิลสทูน่า
12.10.20 1 : 0 ชนะ
ออร์ไกรท์ ออร์ไกรท์
L
Akropolis Akropolis
16.10.20 3 : 2 แพ้
เอสกิลสทูน่า เอสกิลสทูน่า
W
เอสกิลสทูน่า เอสกิลสทูน่า
21.10.20 3 : 2 ชนะ
เทรลเลบอริส เทรลเลบอริส
D
เอสกิลสทูน่า เอสกิลสทูน่า
25.10.20 0 : 0 ดึง
ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส
L
เอสกิลสทูน่า เอสกิลสทูน่า
25.10.20 0 : 1 แพ้
ดาลเคิร์ด ดาลเคิร์ด
จีเอไอเอส
14 เทรลเลบอริส เทรลเลบอริส 25 6 8 11 27:32 -5 26 D
เทรลเลบอริส เทรลเลบอริส
05.10.20 2 : 2 ดึง
Norrby Norrby
D
เทรลเลบอริส เทรลเลบอริส
10.10.20 1 : 1 ดึง
Akropolis Akropolis
W
Umea Umea
16.10.20 0 : 1 ชนะ
เทรลเลบอริส เทรลเลบอริส
L
เอสกิลสทูน่า เอสกิลสทูน่า
21.10.20 3 : 2 แพ้
เทรลเลบอริส เทรลเลบอริส
D
เทรลเลบอริส เทรลเลบอริส
25.10.20 1 : 1 ดึง
เดเกอร์ฟอร์ส เดเกอร์ฟอร์ส
Vasteras SK
15 Umea Umea 25 4 9 12 23:40 -17 21 D
Akropolis Akropolis
04.10.20 3 : 3 ดึง
Umea Umea
L
Umea Umea
10.10.20 1 : 2 แพ้
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
L
Umea Umea
16.10.20 0 : 1 แพ้
เทรลเลบอริส เทรลเลบอริส
L
Osters Osters
21.10.20 2 : 0 แพ้
Umea Umea
W
Umea Umea
26.10.20 3 : 0 ชนะ
จีเอไอเอส จีเอไอเอส
Ljungskile
16 Ljungskile Ljungskile 25 4 7 14 23:45 -22 19 L
Ljungskile Ljungskile
04.10.20 1 : 2 แพ้
จีเอไอเอส จีเอไอเอส
L
ดาลเคิร์ด ดาลเคิร์ด
10.10.20 2 : 0 แพ้
Ljungskile Ljungskile
L
Ljungskile Ljungskile
17.10.20 0 : 2 แพ้
Vasteras SK Vasteras SK
W
บราเก้ บราเก้
22.10.20 0 : 1 ชนะ
Ljungskile Ljungskile
D
Ljungskile Ljungskile
26.10.20 0 : 0 ดึง
ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์
Umea
Promotion
Promotion Playoff
Relegation Playoff
Relegation
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น