พรีเมียร์ ลีก
ยูเครน

พรีเมียร์ ลีก

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Premier League
1 ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ 7 5 2 0 15:3 12 17 W
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
19.09.20 3 : 1 ชนะ
Lviv Lviv
W
Minaj Minaj
26.09.20 0 : 4 ชนะ
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
D
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
04.10.20 1 : 1 ดึง
Zorya Luhansk Zorya Luhansk
W
Rukh Vinnyky Rukh Vinnyky
17.10.20 0 : 2 ชนะ
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
W
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
24.10.20 1 : 0 ชนะ
โอเล็กซานเดรีย โอเล็กซานเดรีย
Dnipro-1
2 Vorskla Poltava Vorskla Poltava 7 4 3 0 13:5 8 15 W
โอเล็กซานเดรีย โอเล็กซานเดรีย
19.09.20 0 : 2 ชนะ
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
D
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
26.09.20 0 : 0 ดึง
Mariupol Mariupol
D
Dnipro-1 Dnipro-1
03.10.20 2 : 2 ดึง
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
W
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
18.10.20 0 : 1 ชนะ
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
D
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
24.10.20 1 : 1 ดึง
ชัคตาร์ดอแนตสก์ ชัคตาร์ดอแนตสก์
Lviv
3 ชัคตาร์ดอแนตสก์ ชัคตาร์ดอแนตสก์ 7 3 4 0 16:8 8 13 D
Rukh Vinnyky Rukh Vinnyky
23.09.20 1 : 1 ดึง
ชัคตาร์ดอแนตสก์ ชัคตาร์ดอแนตสก์
W
ชัคตาร์ดอแนตสก์ ชัคตาร์ดอแนตสก์
27.09.20 2 : 0 ชนะ
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
D
Desna Chernihiv Desna Chernihiv
04.10.20 2 : 2 ดึง
ชัคตาร์ดอแนตสก์ ชัคตาร์ดอแนตสก์
W
ชัคตาร์ดอแนตสก์ ชัคตาร์ดอแนตสก์
17.10.20 5 : 1 ชนะ
Lviv Lviv
D
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
24.10.20 1 : 1 ดึง
ชัคตาร์ดอแนตสก์ ชัคตาร์ดอแนตสก์
Mariupol
4 Desna Chernihiv Desna Chernihiv 7 3 3 1 11:7 4 12 D
Inhulets Petrove Inhulets Petrove
19.09.20 1 : 1 ดึง
Desna Chernihiv Desna Chernihiv
W
Desna Chernihiv Desna Chernihiv
27.09.20 3 : 1 ชนะ
Rukh Vinnyky Rukh Vinnyky
D
Desna Chernihiv Desna Chernihiv
04.10.20 2 : 2 ดึง
ชัคตาร์ดอแนตสก์ ชัคตาร์ดอแนตสก์
L
Dnipro-1 Dnipro-1
18.10.20 2 : 0 แพ้
Desna Chernihiv Desna Chernihiv
W
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
24.10.20 0 : 2 ชนะ
Desna Chernihiv Desna Chernihiv
Dnipro-1
5 Kolos-Kovalivka Kolos-Kovalivka 7 3 3 1 11:7 4 12 W
Rukh Vinnyky Rukh Vinnyky
20.09.20 1 : 2 ชนะ
Kolos-Kovalivka Kolos-Kovalivka
D
Kolos-Kovalivka Kolos-Kovalivka
27.09.20 0 : 0 ดึง
Inhulets Petrove Inhulets Petrove
W
Kolos-Kovalivka Kolos-Kovalivka
04.10.20 1 : 0 ชนะ
Mariupol Mariupol
D
Zorya Luhansk Zorya Luhansk
17.10.20 1 : 1 ดึง
Kolos-Kovalivka Kolos-Kovalivka
D
Kolos-Kovalivka Kolos-Kovalivka
25.10.20 2 : 2 ดึง
Minaj Minaj
Olimpik Donetsk
6 Mariupol Mariupol 7 3 2 2 6:7 -1 11 W
Dnipro-1 Dnipro-1
18.09.20 1 : 2 ชนะ
Mariupol Mariupol
D
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
26.09.20 0 : 0 ดึง
Mariupol Mariupol
L
Kolos-Kovalivka Kolos-Kovalivka
04.10.20 1 : 0 แพ้
Mariupol Mariupol
W
Minaj Minaj
17.10.20 0 : 1 ชนะ
Mariupol Mariupol
D
Inhulets Petrove Inhulets Petrove
25.10.20 1 : 1 ดึง
Mariupol Mariupol
ชัคตาร์ดอแนตสก์
7 Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk 7 3 0 4 10:12 -2 9 W
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
20.09.20 3 : 0 ชนะ
Minaj Minaj
L
ชัคตาร์ดอแนตสก์ ชัคตาร์ดอแนตสก์
27.09.20 2 : 0 แพ้
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
W
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
04.10.20 3 : 2 ชนะ
โอเล็กซานเดรีย โอเล็กซานเดรีย
L
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
18.10.20 0 : 1 แพ้
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
L
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
24.10.20 0 : 2 แพ้
Desna Chernihiv Desna Chernihiv
Desna Chernihiv
8 Zorya Luhansk Zorya Luhansk 7 2 3 2 14:8 6 9 D
Zorya Luhansk Zorya Luhansk
20.09.20 2 : 2 ดึง
ชัคตาร์ดอแนตสก์ ชัคตาร์ดอแนตสก์
W
Lviv Lviv
27.09.20 0 : 5 ชนะ
Zorya Luhansk Zorya Luhansk
D
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
04.10.20 1 : 1 ดึง
Zorya Luhansk Zorya Luhansk
D
Zorya Luhansk Zorya Luhansk
17.10.20 1 : 1 ดึง
Kolos-Kovalivka Kolos-Kovalivka
W
Zorya Luhansk Zorya Luhansk
25.10.20 4 : 0 ชนะ
Rukh Vinnyky Rukh Vinnyky
Inhulets Petrove
9 โอเล็กซานเดรีย โอเล็กซานเดรีย 7 3 0 4 14:12 2 9 L
โอเล็กซานเดรีย โอเล็กซานเดรีย
19.09.20 0 : 2 แพ้
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
W
โอเล็กซานเดรีย โอเล็กซานเดรีย
26.09.20 4 : 1 ชนะ
Dnipro-1 Dnipro-1
L
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
04.10.20 3 : 2 แพ้
โอเล็กซานเดรีย โอเล็กซานเดรีย
W
โอเล็กซานเดรีย โอเล็กซานเดรีย
18.10.20 4 : 3 ชนะ
Inhulets Petrove Inhulets Petrove
L
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
24.10.20 1 : 0 แพ้
โอเล็กซานเดรีย โอเล็กซานเดรีย
Desna Chernihiv
10 Dnipro-1 Dnipro-1 7 2 2 3 11:13 -2 8 L
Dnipro-1 Dnipro-1
18.09.20 1 : 2 แพ้
Mariupol Mariupol
L
โอเล็กซานเดรีย โอเล็กซานเดรีย
26.09.20 4 : 1 แพ้
Dnipro-1 Dnipro-1
D
Dnipro-1 Dnipro-1
03.10.20 2 : 2 ดึง
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
W
Dnipro-1 Dnipro-1
18.10.20 2 : 0 ชนะ
Desna Chernihiv Desna Chernihiv
W
Lviv Lviv
24.10.20 1 : 3 ชนะ
Dnipro-1 Dnipro-1
Desna Chernihiv
11 Minaj Minaj 6 1 2 3 4:11 -7 5 L
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
20.09.20 3 : 0 แพ้
Minaj Minaj
L
Minaj Minaj
26.09.20 0 : 4 แพ้
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
D
Inhulets Petrove Inhulets Petrove
03.10.20 1 : 1 ดึง
Minaj Minaj
L
Minaj Minaj
17.10.20 0 : 1 แพ้
Mariupol Mariupol
D
Kolos-Kovalivka Kolos-Kovalivka
25.10.20 2 : 2 ดึง
Minaj Minaj
Rukh Vinnyky
12 Inhulets Petrove Inhulets Petrove 7 0 5 2 7:10 -3 5 D
Inhulets Petrove Inhulets Petrove
19.09.20 1 : 1 ดึง
Desna Chernihiv Desna Chernihiv
D
Kolos-Kovalivka Kolos-Kovalivka
27.09.20 0 : 0 ดึง
Inhulets Petrove Inhulets Petrove
D
Inhulets Petrove Inhulets Petrove
03.10.20 1 : 1 ดึง
Minaj Minaj
L
โอเล็กซานเดรีย โอเล็กซานเดรีย
18.10.20 4 : 3 แพ้
Inhulets Petrove Inhulets Petrove
D
Inhulets Petrove Inhulets Petrove
25.10.20 1 : 1 ดึง
Mariupol Mariupol
Zorya Luhansk
13 Rukh Vinnyky Rukh Vinnyky 7 0 2 5 5:17 -12 2 D
Rukh Vinnyky Rukh Vinnyky
23.09.20 1 : 1 ดึง
ชัคตาร์ดอแนตสก์ ชัคตาร์ดอแนตสก์
L
Desna Chernihiv Desna Chernihiv
27.09.20 3 : 1 แพ้
Rukh Vinnyky Rukh Vinnyky
D
Rukh Vinnyky Rukh Vinnyky
03.10.20 0 : 0 ดึง
Lviv Lviv
L
Rukh Vinnyky Rukh Vinnyky
17.10.20 0 : 2 แพ้
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
L
Zorya Luhansk Zorya Luhansk
25.10.20 4 : 0 แพ้
Rukh Vinnyky Rukh Vinnyky
Minaj
14 Lviv Lviv 6 0 1 5 3:20 -17 1 L
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
19.09.20 3 : 1 แพ้
Lviv Lviv
L
Lviv Lviv
27.09.20 0 : 5 แพ้
Zorya Luhansk Zorya Luhansk
D
Rukh Vinnyky Rukh Vinnyky
03.10.20 0 : 0 ดึง
Lviv Lviv
L
ชัคตาร์ดอแนตสก์ ชัคตาร์ดอแนตสก์
17.10.20 5 : 1 แพ้
Lviv Lviv
L
Lviv Lviv
24.10.20 1 : 3 แพ้
Dnipro-1 Dnipro-1
Vorskla Poltava
Champions League
Champions League Qualification
Conference League Qualification
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น