ยูเอสแอล ลีกสอง
สหรัฐอเมริกา

ยูเอสแอล ลีกสอง

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Deep South Division
1 South Georgia Tormenta II South Georgia Tormenta II 14 10 2 2 33:11 22 32 L
ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี
09.07.19 2 : 1 แพ้
South Georgia Tormenta II South Georgia Tormenta II
W
เอสซี ยูไนเต็ต แบนแท็มส์ เอสซี ยูไนเต็ต แบนแท็มส์
13.07.19 0 : 1 ชนะ
South Georgia Tormenta II South Georgia Tormenta II
W
South Georgia Tormenta II South Georgia Tormenta II
19.07.19 3 : 1 ชนะ
เดอะ วิลเลจส์ เดอะ วิลเลจส์
W
บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี
21.07.19 1 : 5 ชนะ
South Georgia Tormenta II South Georgia Tormenta II
L
South Georgia Tormenta II South Georgia Tormenta II
28.07.19 2 : 3 แพ้
Reading United Reading United
2 เอสซี ยูไนเต็ต แบนแท็มส์ เอสซี ยูไนเต็ต แบนแท็มส์ 14 9 2 3 22:15 7 29 L
เอสซี ยูไนเต็ต แบนแท็มส์ เอสซี ยูไนเต็ต แบนแท็มส์
27.06.19 0 : 3 แพ้
South Georgia Tormenta II South Georgia Tormenta II
W
ดิสคัฟเวอรี่ส์ เอสซี ดิสคัฟเวอรี่ส์ เอสซี
06.07.19 1 : 2 ชนะ
เอสซี ยูไนเต็ต แบนแท็มส์ เอสซี ยูไนเต็ต แบนแท็มส์
D
ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์ ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์
09.07.19 3 : 3 ดึง
เอสซี ยูไนเต็ต แบนแท็มส์ เอสซี ยูไนเต็ต แบนแท็มส์
L
เอสซี ยูไนเต็ต แบนแท็มส์ เอสซี ยูไนเต็ต แบนแท็มส์
13.07.19 0 : 1 แพ้
South Georgia Tormenta II South Georgia Tormenta II
L
บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี
20.07.19 3 : 0 แพ้
เอสซี ยูไนเต็ต แบนแท็มส์ เอสซี ยูไนเต็ต แบนแท็มส์
3 ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี 14 7 1 6 30:24 6 22 W
พีชทรี ซิตี้ โมบ้า พีชทรี ซิตี้ โมบ้า
01.07.19 3 : 4 ชนะ
ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี
W
ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี
03.07.19 3 : 0 ชนะ
ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์ ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์
W
ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี
09.07.19 2 : 1 ชนะ
South Georgia Tormenta II South Georgia Tormenta II
L
ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์ ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์
12.07.19 5 : 4 แพ้
ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี
L
ดิสคัฟเวอรี่ส์ เอสซี ดิสคัฟเวอรี่ส์ เอสซี
14.07.19 2 : 0 แพ้
ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี
4 ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์ ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์ 14 5 5 4 24:29 -5 20 L
ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี
03.07.19 3 : 0 แพ้
ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์ ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์
W
ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์ ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์
06.07.19 2 : 1 ชนะ
พีชทรี ซิตี้ โมบ้า พีชทรี ซิตี้ โมบ้า
D
ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์ ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์
09.07.19 3 : 3 ดึง
เอสซี ยูไนเต็ต แบนแท็มส์ เอสซี ยูไนเต็ต แบนแท็มส์
W
ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์ ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์
12.07.19 5 : 4 ชนะ
ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี
W
ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์ ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์
14.07.19 3 : 0 ชนะ
พีชทรี ซิตี้ โมบ้า พีชทรี ซิตี้ โมบ้า
5 ดิสคัฟเวอรี่ส์ เอสซี ดิสคัฟเวอรี่ส์ เอสซี 14 3 1 10 11:25 -14 10 L
ดิสคัฟเวอรี่ส์ เอสซี ดิสคัฟเวอรี่ส์ เอสซี
29.06.19 0 : 1 แพ้
ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์ ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์
L
South Georgia Tormenta II South Georgia Tormenta II
02.07.19 4 : 1 แพ้
ดิสคัฟเวอรี่ส์ เอสซี ดิสคัฟเวอรี่ส์ เอสซี
L
ดิสคัฟเวอรี่ส์ เอสซี ดิสคัฟเวอรี่ส์ เอสซี
06.07.19 1 : 2 แพ้
เอสซี ยูไนเต็ต แบนแท็มส์ เอสซี ยูไนเต็ต แบนแท็มส์
W
ดิสคัฟเวอรี่ส์ เอสซี ดิสคัฟเวอรี่ส์ เอสซี
12.07.19 1 : 0 ชนะ
พีชทรี ซิตี้ โมบ้า พีชทรี ซิตี้ โมบ้า
W
ดิสคัฟเวอรี่ส์ เอสซี ดิสคัฟเวอรี่ส์ เอสซี
14.07.19 2 : 0 ชนะ
ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี
6 พีชทรี ซิตี้ โมบ้า พีชทรี ซิตี้ โมบ้า 14 2 1 11 11:27 -16 7 L
South Georgia Tormenta II South Georgia Tormenta II
29.06.19 1 : 0 แพ้
พีชทรี ซิตี้ โมบ้า พีชทรี ซิตี้ โมบ้า
L
พีชทรี ซิตี้ โมบ้า พีชทรี ซิตี้ โมบ้า
01.07.19 3 : 4 แพ้
ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี ดาลตัน เรด วูล์ฟส เอสซี
L
ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์ ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์
06.07.19 2 : 1 แพ้
พีชทรี ซิตี้ โมบ้า พีชทรี ซิตี้ โมบ้า
L
ดิสคัฟเวอรี่ส์ เอสซี ดิสคัฟเวอรี่ส์ เอสซี
12.07.19 1 : 0 แพ้
พีชทรี ซิตี้ โมบ้า พีชทรี ซิตี้ โมบ้า
L
ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์ ชาร์ลอตต์ อีเกิ้ลส์
14.07.19 3 : 0 แพ้
พีชทรี ซิตี้ โมบ้า พีชทรี ซิตี้ โมบ้า
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Great Lakes Division
1 ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด 12 8 1 3 27:9 18 25 L
ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด
25.06.19 1 : 2 แพ้
ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์ ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์
W
เวสต์ เวอร์จิเนีย อัลลายแอนซ์ เอฟซี เวสต์ เวอร์จิเนีย อัลลายแอนซ์ เอฟซี
29.06.19 0 : 1 ชนะ
ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด
W
เวสต์ เวอร์จิเนีย อัลลายแอนซ์ เอฟซี เวสต์ เวอร์จิเนีย อัลลายแอนซ์ เอฟซี
01.07.19 0 : 3 ชนะ
ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด
D
ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด
06.07.19 1 : 1 ดึง
ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์ ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์
L
ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด
19.07.19 2 : 3 แพ้
คอว์ วัลเลย์ เอฟซี คอว์ วัลเลย์ เอฟซี
2 Flint City Bucks Flint City Bucks 12 6 3 3 20:17 3 21 W
Flint City Bucks Flint City Bucks
13.07.19 1 : 0 ชนะ
เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์ เอฟซี เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์ เอฟซี
D
เดส มอยเนส เมเนซ เดส มอยเนส เมเนซ
19.07.19 3 : 3 ดึง
Flint City Bucks Flint City Bucks
W
คอว์ วัลเลย์ เอฟซี คอว์ วัลเลย์ เอฟซี
21.07.19 2 : 4 ชนะ
Flint City Bucks Flint City Bucks
W
Golden State Force Golden State Force
27.07.19 0 : 1 ชนะ
Flint City Bucks Flint City Bucks
W
Reading United Reading United
03.08.19 0 : 1 ชนะ
Flint City Bucks Flint City Bucks
3 ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์ ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์ 12 5 4 3 17:15 2 19 W
ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด
25.06.19 1 : 2 ชนะ
ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์ ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์
L
เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์ เอฟซี เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์ เอฟซี
28.06.19 2 : 0 แพ้
ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์ ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์
W
ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์ ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์
30.06.19 3 : 1 ชนะ
Flint City Bucks Flint City Bucks
D
ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด
06.07.19 1 : 1 ดึง
ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์ ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์
D
เวสต์ เวอร์จิเนีย อัลลายแอนซ์ เอฟซี เวสต์ เวอร์จิเนีย อัลลายแอนซ์ เอฟซี
13.07.19 2 : 2 ดึง
ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์ ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์
4 เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์ เอฟซี เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์ เอฟซี 12 5 1 6 17:19 -2 16 L
ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์ ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์
21.06.19 2 : 0 แพ้
เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์ เอฟซี เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์ เอฟซี
W
เวสต์ เวอร์จิเนีย อัลลายแอนซ์ เอฟซี เวสต์ เวอร์จิเนีย อัลลายแอนซ์ เอฟซี
25.06.19 2 : 4 ชนะ
เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์ เอฟซี เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์ เอฟซี
W
เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์ เอฟซี เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์ เอฟซี
28.06.19 2 : 0 ชนะ
ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์ ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์
D
เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์ เอฟซี เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์ เอฟซี
10.07.19 2 : 2 ดึง
Flint City Bucks Flint City Bucks
L
Flint City Bucks Flint City Bucks
13.07.19 1 : 0 แพ้
เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์ เอฟซี เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์ เอฟซี
5 เวสต์ เวอร์จิเนีย อัลลายแอนซ์ เอฟซี เวสต์ เวอร์จิเนีย อัลลายแอนซ์ เอฟซี 12 0 3 9 7:28 -21 3 L
เวสต์ เวอร์จิเนีย อัลลายแอนซ์ เอฟซี เวสต์ เวอร์จิเนีย อัลลายแอนซ์ เอฟซี
25.06.19 2 : 4 แพ้
เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์ เอฟซี เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์ เอฟซี
L
เวสต์ เวอร์จิเนีย อัลลายแอนซ์ เอฟซี เวสต์ เวอร์จิเนีย อัลลายแอนซ์ เอฟซี
29.06.19 0 : 1 แพ้
ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด
L
เวสต์ เวอร์จิเนีย อัลลายแอนซ์ เอฟซี เวสต์ เวอร์จิเนีย อัลลายแอนซ์ เอฟซี
01.07.19 0 : 3 แพ้
ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด
L
Flint City Bucks Flint City Bucks
06.07.19 5 : 0 แพ้
เวสต์ เวอร์จิเนีย อัลลายแอนซ์ เอฟซี เวสต์ เวอร์จิเนีย อัลลายแอนซ์ เอฟซี
D
เวสต์ เวอร์จิเนีย อัลลายแอนซ์ เอฟซี เวสต์ เวอร์จิเนีย อัลลายแอนซ์ เอฟซี
13.07.19 2 : 2 ดึง
ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์ ซินซินเนติ ดัตช์ ไลออนส์
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Heartland Division
1 เดส มอยเนส เมเนซ เดส มอยเนส เมเนซ 14 11 3 0 30:4 26 36 W
เดส มอยเนส เมเนซ เดส มอยเนส เมเนซ
29.06.19 1 : 0 ชนะ
คอว์ วัลเลย์ เอฟซี คอว์ วัลเลย์ เอฟซี
D
กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส
04.07.19 0 : 0 ดึง
เดส มอยเนส เมเนซ เดส มอยเนส เมเนซ
W
เดส มอยเนส เมเนซ เดส มอยเนส เมเนซ
11.07.19 3 : 0 ชนะ
ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี
W
เดส มอยเนส เมเนซ เดส มอยเนส เมเนซ
13.07.19 2 : 0 ชนะ
ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี
D
เดส มอยเนส เมเนซ เดส มอยเนส เมเนซ
19.07.19 3 : 3 ดึง
Flint City Bucks Flint City Bucks
2 คอว์ วัลเลย์ เอฟซี คอว์ วัลเลย์ เอฟซี 14 7 4 3 18:9 9 25 L
เดส มอยเนส เมเนซ เดส มอยเนส เมเนซ
29.06.19 1 : 0 แพ้
คอว์ วัลเลย์ เอฟซี คอว์ วัลเลย์ เอฟซี
L
ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี
06.07.19 1 : 0 แพ้
คอว์ วัลเลย์ เอฟซี คอว์ วัลเลย์ เอฟซี
W
FC Manitoba FC Manitoba
08.07.19 0 : 2 ชนะ
คอว์ วัลเลย์ เอฟซี คอว์ วัลเลย์ เอฟซี
W
ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด ชิคาโก้ เอฟซี ยูไนเต็ด
19.07.19 2 : 3 ชนะ
คอว์ วัลเลย์ เอฟซี คอว์ วัลเลย์ เอฟซี
L
คอว์ วัลเลย์ เอฟซี คอว์ วัลเลย์ เอฟซี
21.07.19 2 : 4 แพ้
Flint City Bucks Flint City Bucks
3 กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส 14 5 5 4 18:15 3 20 L
เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์ เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์
06.07.19 2 : 1 แพ้
กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส
W
เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์ เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์
07.07.19 0 : 2 ชนะ
กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส
D
กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส
11.07.19 2 : 2 ดึง
เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์ เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์
D
กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส
13.07.19 2 : 2 ดึง
เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์ เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์
W
กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส
14.07.19 2 : 1 ชนะ
ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี
4 ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี 14 6 2 6 19:19 0 20 W
ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี
01.07.19 2 : 1 ชนะ
เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์ เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์
W
ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี
06.07.19 1 : 0 ชนะ
คอว์ วัลเลย์ เอฟซี คอว์ วัลเลย์ เอฟซี
L
เดส มอยเนส เมเนซ เดส มอยเนส เมเนซ
11.07.19 3 : 0 แพ้
ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี
L
เดส มอยเนส เมเนซ เดส มอยเนส เมเนซ
13.07.19 2 : 0 แพ้
ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี
L
กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส
14.07.19 2 : 1 แพ้
ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี
5 เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์ เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์ 14 4 3 7 17:20 -3 15 L
ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี ธันเดอร์ เบย์ ชิลล์ เอสซี
01.07.19 2 : 1 แพ้
เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์ เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์
W
เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์ เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์
06.07.19 2 : 1 ชนะ
กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส
L
เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์ เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์
07.07.19 0 : 2 แพ้
กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส
D
กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส
11.07.19 2 : 2 ดึง
เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์ เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์
D
กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส
13.07.19 2 : 2 ดึง
เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์ เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์
6 FC Manitoba FC Manitoba 14 0 1 13 5:40 -35 1 L
FC Manitoba FC Manitoba
24.06.19 0 : 4 แพ้
เดส มอยเนส เมเนซ เดส มอยเนส เมเนซ
L
FC Manitoba FC Manitoba
25.06.19 2 : 3 แพ้
เดส มอยเนส เมเนซ เดส มอยเนส เมเนซ
L
FC Manitoba FC Manitoba
29.06.19 0 : 3 แพ้
เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์ เซนต์. หลุุยส์ ไลออนส์
L
FC Manitoba FC Manitoba
01.07.19 0 : 2 แพ้
กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส กรีน เบย์ โวเยเกอร์ส
L
FC Manitoba FC Manitoba
08.07.19 0 : 2 แพ้
คอว์ วัลเลย์ เอฟซี คอว์ วัลเลย์ เอฟซี
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Mid Atlantic Division
1 Reading United Reading United 14 10 3 1 32:13 19 33 W
Reading United Reading United
14.07.19 5 : 0 ชนะ
เอฟซี ลีไฮ วัลเลย์ ยูไนเต็ด เอฟซี ลีไฮ วัลเลย์ ยูไนเต็ด
D
Reading United Reading United
20.07.19 1 : 1 ดึง
พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์ พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์
W
เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส
21.07.19 0 : 1 ชนะ
Reading United Reading United
W
South Georgia Tormenta II South Georgia Tormenta II
28.07.19 2 : 3 ชนะ
Reading United Reading United
L
Reading United Reading United
03.08.19 0 : 1 แพ้
Flint City Bucks Flint City Bucks
2 ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส 14 5 8 1 22:14 8 23 W
เอเวอร์กรีน เอฟซี เอเวอร์กรีน เอฟซี
29.06.19 0 : 2 ชนะ
ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส
D
นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23 นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23
02.07.19 1 : 1 ดึง
ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส
D
ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส
06.07.19 0 : 0 ดึง
เอเวอร์กรีน เอฟซี เอเวอร์กรีน เอฟซี
D
ซีดาร์ สตาร์ส รัช ซีดาร์ สตาร์ส รัช
12.07.19 1 : 1 ดึง
ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส
D
โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส
14.07.19 3 : 3 ดึง
ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส
3 โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส 14 6 5 3 27:22 5 23 W
โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส
28.06.19 4 : 3 ชนะ
เอฟซี ลีไฮ วัลเลย์ ยูไนเต็ด เอฟซี ลีไฮ วัลเลย์ ยูไนเต็ด
W
โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส
30.06.19 2 : 1 ชนะ
ซีดาร์ สตาร์ส รัช ซีดาร์ สตาร์ส รัช
D
เอเวอร์กรีน เอฟซี เอเวอร์กรีน เอฟซี
03.07.19 2 : 2 ดึง
โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส
W
โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส
07.07.19 4 : 1 ชนะ
Reading United Reading United
D
โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส
14.07.19 3 : 3 ดึง
ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส
4 นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23 นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23 14 5 6 3 26:18 8 21 D
Reading United Reading United
29.06.19 2 : 2 ดึง
นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23 นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23
D
นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23 นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23
02.07.19 1 : 1 ดึง
ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส
W
นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23 นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23
06.07.19 2 : 0 ชนะ
ซีดาร์ สตาร์ส รัช ซีดาร์ สตาร์ส รัช
D
นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23 นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23
10.07.19 2 : 2 ดึง
เอฟซี ลีไฮ วัลเลย์ ยูไนเต็ด เอฟซี ลีไฮ วัลเลย์ ยูไนเต็ด
W
นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23 นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23
13.07.19 2 : 1 ชนะ
ฟา ยูโร นิวยอร์ก ฟา ยูโร นิวยอร์ก
5 ซีดาร์ สตาร์ส รัช ซีดาร์ สตาร์ส รัช 14 4 4 6 16:20 -4 16 W
ซีดาร์ สตาร์ส รัช ซีดาร์ สตาร์ส รัช
29.06.19 1 : 0 ชนะ
ฟา ยูโร นิวยอร์ก ฟา ยูโร นิวยอร์ก
L
โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส
30.06.19 2 : 1 แพ้
ซีดาร์ สตาร์ส รัช ซีดาร์ สตาร์ส รัช
L
นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23 นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23
06.07.19 2 : 0 แพ้
ซีดาร์ สตาร์ส รัช ซีดาร์ สตาร์ส รัช
L
Reading United Reading United
10.07.19 3 : 2 แพ้
ซีดาร์ สตาร์ส รัช ซีดาร์ สตาร์ส รัช
D
ซีดาร์ สตาร์ส รัช ซีดาร์ สตาร์ส รัช
12.07.19 1 : 1 ดึง
ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส
6 เอฟซี ลีไฮ วัลเลย์ ยูไนเต็ด เอฟซี ลีไฮ วัลเลย์ ยูไนเต็ด 14 4 3 7 21:30 -9 15 L
เอฟซี ลีไฮ วัลเลย์ ยูไนเต็ด เอฟซี ลีไฮ วัลเลย์ ยูไนเต็ด
19.06.19 1 : 3 แพ้
ซีดาร์ สตาร์ส รัช ซีดาร์ สตาร์ส รัช
D
เอฟซี ลีไฮ วัลเลย์ ยูไนเต็ด เอฟซี ลีไฮ วัลเลย์ ยูไนเต็ด
22.06.19 1 : 1 ดึง
ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส
L
โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส
28.06.19 4 : 3 แพ้
เอฟซี ลีไฮ วัลเลย์ ยูไนเต็ด เอฟซี ลีไฮ วัลเลย์ ยูไนเต็ด
D
นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23 นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23
10.07.19 2 : 2 ดึง
เอฟซี ลีไฮ วัลเลย์ ยูไนเต็ด เอฟซี ลีไฮ วัลเลย์ ยูไนเต็ด
L
Reading United Reading United
14.07.19 5 : 0 แพ้
เอฟซี ลีไฮ วัลเลย์ ยูไนเต็ด เอฟซี ลีไฮ วัลเลย์ ยูไนเต็ด
7 ฟา ยูโร นิวยอร์ก ฟา ยูโร นิวยอร์ก 14 2 5 7 16:25 -9 11 L
ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส
19.06.19 4 : 1 แพ้
ฟา ยูโร นิวยอร์ก ฟา ยูโร นิวยอร์ก
L
โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส
23.06.19 3 : 1 แพ้
ฟา ยูโร นิวยอร์ก ฟา ยูโร นิวยอร์ก
L
ซีดาร์ สตาร์ส รัช ซีดาร์ สตาร์ส รัช
29.06.19 1 : 0 แพ้
ฟา ยูโร นิวยอร์ก ฟา ยูโร นิวยอร์ก
D
ฟา ยูโร นิวยอร์ก ฟา ยูโร นิวยอร์ก
07.07.19 2 : 2 ดึง
เอเวอร์กรีน เอฟซี เอเวอร์กรีน เอฟซี
L
นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23 นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23
13.07.19 2 : 1 แพ้
ฟา ยูโร นิวยอร์ก ฟา ยูโร นิวยอร์ก
8 เอเวอร์กรีน เอฟซี เอเวอร์กรีน เอฟซี 14 0 6 8 11:29 -18 6 D
เอเวอร์กรีน เอฟซี เอเวอร์กรีน เอฟซี
26.06.19 1 : 1 ดึง
นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23 นิว ยอร์ก เรด บูลล์ส ยู23
L
เอเวอร์กรีน เอฟซี เอเวอร์กรีน เอฟซี
29.06.19 0 : 2 แพ้
ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส
D
เอเวอร์กรีน เอฟซี เอเวอร์กรีน เอฟซี
03.07.19 2 : 2 ดึง
โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส โอเชี่ยน ซิตี้ นอร์ อีสเตอร์ส
D
ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส ลอง อิสแลนด์ โรจ์ ไรเดอร์ส
06.07.19 0 : 0 ดึง
เอเวอร์กรีน เอฟซี เอเวอร์กรีน เอฟซี
D
ฟา ยูโร นิวยอร์ก ฟา ยูโร นิวยอร์ก
07.07.19 2 : 2 ดึง
เอเวอร์กรีน เอฟซี เอเวอร์กรีน เอฟซี
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Mid South Division
1 บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี 14 10 4 0 51:14 37 34 W
ฮุสตัน เอฟซี ฮุสตัน เอฟซี
08.07.19 0 : 3 ชนะ
บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี
D
บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี
11.07.19 2 : 2 ดึง
คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี
D
บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี
13.07.19 3 : 3 ดึง
Royals Royals
W
บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี
20.07.19 3 : 0 ชนะ
เอสซี ยูไนเต็ต แบนแท็มส์ เอสซี ยูไนเต็ต แบนแท็มส์
L
บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี
21.07.19 1 : 5 แพ้
South Georgia Tormenta II South Georgia Tormenta II
2 คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี 14 8 2 4 43:28 15 26 D
Royals Royals
28.06.19 3 : 3 ดึง
คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี
W
ฮุสตัน เอฟซี ฮุสตัน เอฟซี
30.06.19 0 : 5 ชนะ
คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี
L
คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี
07.07.19 0 : 2 แพ้
Royals Royals
D
บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี
11.07.19 2 : 2 ดึง
คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี
W
คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี
14.07.19 6 : 1 ชนะ
ฮุสตัน เอฟซี ฮุสตัน เอฟซี
3 มิสซิปซิปปี้ บริลล่า มิสซิปซิปปี้ บริลล่า 14 6 5 3 34:29 5 23 L
คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี
21.06.19 4 : 1 แพ้
มิสซิปซิปปี้ บริลล่า มิสซิปซิปปี้ บริลล่า
D
ฮุสตัน เอฟซี ฮุสตัน เอฟซี
23.06.19 3 : 3 ดึง
มิสซิปซิปปี้ บริลล่า มิสซิปซิปปี้ บริลล่า
D
บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี
28.06.19 3 : 3 ดึง
มิสซิปซิปปี้ บริลล่า มิสซิปซิปปี้ บริลล่า
D
บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี
30.06.19 3 : 3 ดึง
มิสซิปซิปปี้ บริลล่า มิสซิปซิปปี้ บริลล่า
L
มิสซิปซิปปี้ บริลล่า มิสซิปซิปปี้ บริลล่า
03.07.19 1 : 4 แพ้
บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี
4 Royals Royals 14 5 5 4 26:22 4 20 W
ฮุสตัน เอฟซี ฮุสตัน เอฟซี
04.07.19 1 : 2 ชนะ
Royals Royals
W
คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี
07.07.19 0 : 2 ชนะ
Royals Royals
W
Texas City United Texas City United
09.07.19 1 : 2 ชนะ
Royals Royals
W
Royals Royals
12.07.19 6 : 0 ชนะ
Texas City United Texas City United
D
บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี
13.07.19 3 : 3 ดึง
Royals Royals
5 Texas City United Texas City United 14 2 1 11 13:46 -33 7 L
Texas City United Texas City United
18.06.19 0 : 2 แพ้
คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี
L
บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี
22.06.19 6 : 0 แพ้
Texas City United Texas City United
L
Texas City United Texas City United
25.06.19 1 : 6 แพ้
บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี
L
Texas City United Texas City United
09.07.19 1 : 2 แพ้
Royals Royals
L
Royals Royals
12.07.19 6 : 0 แพ้
Texas City United Texas City United
6 ฮุสตัน เอฟซี ฮุสตัน เอฟซี 14 1 3 10 11:39 -28 6 D
ฮุสตัน เอฟซี ฮุสตัน เอฟซี
23.06.19 3 : 3 ดึง
มิสซิปซิปปี้ บริลล่า มิสซิปซิปปี้ บริลล่า
L
ฮุสตัน เอฟซี ฮุสตัน เอฟซี
30.06.19 0 : 5 แพ้
คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี
L
ฮุสตัน เอฟซี ฮุสตัน เอฟซี
04.07.19 1 : 2 แพ้
Royals Royals
L
ฮุสตัน เอฟซี ฮุสตัน เอฟซี
08.07.19 0 : 3 แพ้
บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี บราซอส วัลเลย์ คาวาลรี่ เอฟซี
L
คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี
14.07.19 6 : 1 แพ้
ฮุสตัน เอฟซี ฮุสตัน เอฟซี
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Mountain Division
1 โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23 โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23 12 9 1 2 30:15 15 28 W
โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23 โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23
04.07.19 2 : 1 ชนะ
อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี
W
โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23 โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23
06.07.19 4 : 1 ชนะ
อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี
W
โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23 โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23
11.07.19 4 : 1 ชนะ
ปาร์ค ซิตี้ เรด วูล์ฟ เอสซี ปาร์ค ซิตี้ เรด วูล์ฟ เอสซี
W
โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23 โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23
13.07.19 3 : 0 ชนะ
ปาร์ค ซิตี้ เรด วูล์ฟ เอสซี ปาร์ค ซิตี้ เรด วูล์ฟ เอสซี
L
Golden State Force Golden State Force
20.07.19 4 : 0 แพ้
โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23 โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23
2 อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี 12 6 2 4 23:19 4 20 W
อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี
27.06.19 2 : 0 ชนะ
อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี
D
อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี
29.06.19 1 : 1 ดึง
อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี
W
ปาร์ค ซิตี้ เรด วูล์ฟ เอสซี ปาร์ค ซิตี้ เรด วูล์ฟ เอสซี
05.07.19 2 : 3 ชนะ
อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี
L
อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี
11.07.19 3 : 1 แพ้
อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี
W
อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี
13.07.19 0 : 2 ชนะ
อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี
3 ปาร์ค ซิตี้ เรด วูล์ฟ เอสซี ปาร์ค ซิตี้ เรด วูล์ฟ เอสซี 12 3 3 6 18:26 -8 12 L
อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี
22.06.19 4 : 3 แพ้
ปาร์ค ซิตี้ เรด วูล์ฟ เอสซี ปาร์ค ซิตี้ เรด วูล์ฟ เอสซี
W
อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี
23.06.19 1 : 2 ชนะ
ปาร์ค ซิตี้ เรด วูล์ฟ เอสซี ปาร์ค ซิตี้ เรด วูล์ฟ เอสซี
L
ปาร์ค ซิตี้ เรด วูล์ฟ เอสซี ปาร์ค ซิตี้ เรด วูล์ฟ เอสซี
05.07.19 2 : 3 แพ้
อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี
L
โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23 โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23
11.07.19 4 : 1 แพ้
ปาร์ค ซิตี้ เรด วูล์ฟ เอสซี ปาร์ค ซิตี้ เรด วูล์ฟ เอสซี
L
โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23 โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23
13.07.19 3 : 0 แพ้
ปาร์ค ซิตี้ เรด วูล์ฟ เอสซี ปาร์ค ซิตี้ เรด วูล์ฟ เอสซี
4 อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี 12 2 2 8 12:23 -11 8 D
อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี
29.06.19 1 : 1 ดึง
อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี
L
โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23 โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23
04.07.19 2 : 1 แพ้
อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี
L
โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23 โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23
06.07.19 4 : 1 แพ้
อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี
W
อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี
11.07.19 3 : 1 ชนะ
อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี
L
อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี อัลบูคูเออร์คิว เอสโอแอล เอฟซี
13.07.19 0 : 2 แพ้
อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Northeast Division
1 เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส 14 11 3 0 31:7 24 36 D
เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส
29.06.19 2 : 2 ดึง
ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล
W
เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส
06.07.19 1 : 0 ชนะ
แมนฮัตตัน เอสซี แมนฮัตตัน เอสซี
W
แมนฮัตตัน เอสซี แมนฮัตตัน เอสซี
13.07.19 1 : 2 ชนะ
เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส
W
เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส
20.07.19 3 : 1 ชนะ
นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23
L
เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส
21.07.19 0 : 1 แพ้
Reading United Reading United
2 พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์ พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์ 14 9 2 3 29:20 9 29 W
พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์ พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์
19.06.19 3 : 1 ชนะ
เอซี คอนเน็คติกัต เอซี คอนเน็คติกัต
L
แมนฮัตตัน เอสซี แมนฮัตตัน เอสซี
05.07.19 2 : 1 แพ้
พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์ พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์
W
เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส
06.07.19 4 : 5 ชนะ
พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์ พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์
W
พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์ พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์
13.07.19 4 : 3 ชนะ
Boston Bolts Boston Bolts
D
Reading United Reading United
20.07.19 1 : 1 ดึง
พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์ พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์
3 แมนฮัตตัน เอสซี แมนฮัตตัน เอสซี 14 8 0 6 33:20 13 24 L
เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส
06.07.19 1 : 0 แพ้
แมนฮัตตัน เอสซี แมนฮัตตัน เอสซี
W
ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล
07.07.19 2 : 3 ชนะ
แมนฮัตตัน เอสซี แมนฮัตตัน เอสซี
W
แมนฮัตตัน เอสซี แมนฮัตตัน เอสซี
10.07.19 3 : 2 ชนะ
เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส
L
แมนฮัตตัน เอสซี แมนฮัตตัน เอสซี
12.07.19 1 : 2 แพ้
ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล
L
แมนฮัตตัน เอสซี แมนฮัตตัน เอสซี
13.07.19 1 : 2 แพ้
เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส
4 Boston Bolts Boston Bolts 14 5 2 7 23:28 -5 17 L
เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส
22.06.19 2 : 1 แพ้
Boston Bolts Boston Bolts
L
ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล
25.06.19 1 : 0 แพ้
Boston Bolts Boston Bolts
L
เอซี คอนเน็คติกัต เอซี คอนเน็คติกัต
30.06.19 7 : 1 แพ้
Boston Bolts Boston Bolts
W
Boston Bolts Boston Bolts
07.07.19 4 : 0 ชนะ
เอซี คอนเน็คติกัต เอซี คอนเน็คติกัต
L
พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์ พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์
13.07.19 4 : 3 แพ้
Boston Bolts Boston Bolts
5 แบล็ค ร็อค เอฟซี แบล็ค ร็อค เอฟซี 14 5 1 8 23:34 -11 16 L
แบล็ค ร็อค เอฟซี แบล็ค ร็อค เอฟซี
22.06.19 1 : 8 แพ้
แมนฮัตตัน เอสซี แมนฮัตตัน เอสซี
L
แมนฮัตตัน เอสซี แมนฮัตตัน เอสซี
26.06.19 4 : 0 แพ้
แบล็ค ร็อค เอฟซี แบล็ค ร็อค เอฟซี
D
แบล็ค ร็อค เอฟซี แบล็ค ร็อค เอฟซี
28.06.19 0 : 0 ดึง
เอซี คอนเน็คติกัต เอซี คอนเน็คติกัต
L
แบล็ค ร็อค เอฟซี แบล็ค ร็อค เอฟซี
30.06.19 0 : 2 แพ้
เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส
L
เอซี คอนเน็คติกัต เอซี คอนเน็คติกัต
12.07.19 7 : 2 แพ้
แบล็ค ร็อค เอฟซี แบล็ค ร็อค เอฟซี
6 ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล 14 4 3 7 19:31 -12 15 W
ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล
25.06.19 1 : 0 ชนะ
Boston Bolts Boston Bolts
D
เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส
29.06.19 2 : 2 ดึง
ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล
L
ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล
07.07.19 2 : 3 แพ้
แมนฮัตตัน เอสซี แมนฮัตตัน เอสซี
W
แมนฮัตตัน เอสซี แมนฮัตตัน เอสซี
12.07.19 1 : 2 ชนะ
ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล
D
เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส
13.07.19 3 : 3 ดึง
ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล
7 เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส 14 3 4 7 25:32 -7 13 L
เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส
26.06.19 3 : 1 แพ้
เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส
W
แบล็ค ร็อค เอฟซี แบล็ค ร็อค เอฟซี
30.06.19 0 : 2 ชนะ
เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส
L
เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส
06.07.19 4 : 5 แพ้
พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์ พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์
L
แมนฮัตตัน เอสซี แมนฮัตตัน เอสซี
10.07.19 3 : 2 แพ้
เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส
D
เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส
13.07.19 3 : 3 ดึง
ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล ซีโคสต์ ยูไนเต็ด แฟนทอมส์ พีดีแอล
8 เอซี คอนเน็คติกัต เอซี คอนเน็คติกัต 14 2 3 9 21:32 -11 9 L
เอซี คอนเน็คติกัต เอซี คอนเน็คติกัต
23.06.19 0 : 3 แพ้
เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส เวสต์เชสเตอร์ เฟลเมส
D
แบล็ค ร็อค เอฟซี แบล็ค ร็อค เอฟซี
28.06.19 0 : 0 ดึง
เอซี คอนเน็คติกัต เอซี คอนเน็คติกัต
W
เอซี คอนเน็คติกัต เอซี คอนเน็คติกัต
30.06.19 7 : 1 ชนะ
Boston Bolts Boston Bolts
L
Boston Bolts Boston Bolts
07.07.19 4 : 0 แพ้
เอซี คอนเน็คติกัต เอซี คอนเน็คติกัต
W
เอซี คอนเน็คติกัต เอซี คอนเน็คติกัต
12.07.19 7 : 2 ชนะ
แบล็ค ร็อค เอฟซี แบล็ค ร็อค เอฟซี
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Northwest Division
1 คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี 14 9 2 3 25:15 10 29 W
เลน ยูไนเต็ด เอฟซี เลน ยูไนเต็ด เอฟซี
05.07.19 1 : 3 ชนะ
คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี
W
เลน ยูไนเต็ด เอฟซี เลน ยูไนเต็ด เอฟซี
07.07.19 0 : 1 ชนะ
คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี
W
คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี
12.07.19 3 : 2 ชนะ
วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส
W
คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี
14.07.19 3 : 0 ชนะ
วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส
L
คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี
20.07.19 2 : 3 แพ้
เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน
2 ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23 ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23 14 7 4 3 24:13 11 25 W
ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23 ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23
23.06.19 3 : 1 ชนะ
เลน ยูไนเต็ด เอฟซี เลน ยูไนเต็ด เอฟซี
W
ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23 ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23
30.06.19 3 : 1 ชนะ
Vancouver TSS FC Rovers Vancouver TSS FC Rovers
W
ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23 ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23
07.07.19 2 : 1 ชนะ
วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส
W
Vancouver TSS FC Rovers Vancouver TSS FC Rovers
10.07.19 0 : 1 ชนะ
ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23 ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23
D
ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23 ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23
14.07.19 3 : 3 ดึง
พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู23 พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู23
3 เลน ยูไนเต็ด เอฟซี เลน ยูไนเต็ด เอฟซี 14 5 5 4 22:17 5 20 L
ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23 ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23
23.06.19 3 : 1 แพ้
เลน ยูไนเต็ด เอฟซี เลน ยูไนเต็ด เอฟซี
W
เลน ยูไนเต็ด เอฟซี เลน ยูไนเต็ด เอฟซี
30.06.19 1 : 0 ชนะ
วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส
L
เลน ยูไนเต็ด เอฟซี เลน ยูไนเต็ด เอฟซี
05.07.19 1 : 3 แพ้
คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี
L
เลน ยูไนเต็ด เอฟซี เลน ยูไนเต็ด เอฟซี
07.07.19 0 : 1 แพ้
คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี
D
เลน ยูไนเต็ด เอฟซี เลน ยูไนเต็ด เอฟซี
12.07.19 1 : 1 ดึง
พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู23 พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู23
4 วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส 14 6 1 7 22:22 0 19 L
เลน ยูไนเต็ด เอฟซี เลน ยูไนเต็ด เอฟซี
30.06.19 1 : 0 แพ้
วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส
L
วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส
05.07.19 2 : 3 แพ้
Vancouver TSS FC Rovers Vancouver TSS FC Rovers
L
ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23 ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23
07.07.19 2 : 1 แพ้
วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส
L
คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี
12.07.19 3 : 2 แพ้
วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส
L
คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี
14.07.19 3 : 0 แพ้
วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส
5 พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู23 พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู23 14 3 4 7 19:33 -14 13 W
พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู23 พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู23
23.06.19 5 : 2 ชนะ
Vancouver TSS FC Rovers Vancouver TSS FC Rovers
L
พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู23 พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู23
28.06.19 0 : 2 แพ้
วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส
W
พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู23 พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู23
07.07.19 6 : 0 ชนะ
Vancouver TSS FC Rovers Vancouver TSS FC Rovers
D
เลน ยูไนเต็ด เอฟซี เลน ยูไนเต็ด เอฟซี
12.07.19 1 : 1 ดึง
พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู23 พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู23
D
ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23 ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23
14.07.19 3 : 3 ดึง
พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู23 พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู23
6 Vancouver TSS FC Rovers Vancouver TSS FC Rovers 14 3 2 9 19:31 -12 11 L
พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู23 พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู23
23.06.19 5 : 2 แพ้
Vancouver TSS FC Rovers Vancouver TSS FC Rovers
L
ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23 ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23
30.06.19 3 : 1 แพ้
Vancouver TSS FC Rovers Vancouver TSS FC Rovers
W
วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส วิคตอเรีย ไฮแลนเดอร์ส
05.07.19 2 : 3 ชนะ
Vancouver TSS FC Rovers Vancouver TSS FC Rovers
L
พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู23 พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู23
07.07.19 6 : 0 แพ้
Vancouver TSS FC Rovers Vancouver TSS FC Rovers
L
Vancouver TSS FC Rovers Vancouver TSS FC Rovers
10.07.19 0 : 1 แพ้
ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23 ซาวเดอร์ส เอฟซี ยู23
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
South Atlantic Division
1 นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23 14 8 2 4 24:18 6 26 W
นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23
29.06.19 2 : 1 ชนะ
โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี
W
นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23
06.07.19 3 : 2 ชนะ
ไลออนบริดจ์ เอฟซี ไลออนบริดจ์ เอฟซี
L
นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23
10.07.19 2 : 3 แพ้
นอร์ธ คาโรไลน่า เอฟซี ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า เอฟซี ยู23
W
นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23
13.07.19 3 : 0 ชนะ
เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด
L
เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส เวสต์เทิร์น แมส ไพโอเนียร์ส
20.07.19 3 : 1 แพ้
นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23
2 นอร์ธ คาโรไลน่า เอฟซี ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า เอฟซี ยู23 14 8 0 6 21:19 2 24 W
นอร์ธ คาโรไลน่า เอฟซี ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า เอฟซี ยู23
18.06.19 2 : 1 ชนะ
เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด
W
นอร์ธ คาโรไลน่า เอฟซี ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า เอฟซี ยู23
28.06.19 2 : 1 ชนะ
ทริ ซิตี้ส เอฟซี ทริ ซิตี้ส เอฟซี
W
นอร์ธ คาโรไลน่า เอฟซี ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า เอฟซี ยู23
03.07.19 3 : 1 ชนะ
เวค เอฟซี เวค เอฟซี
L
โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี
06.07.19 4 : 2 แพ้
นอร์ธ คาโรไลน่า เอฟซี ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า เอฟซี ยู23
W
นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23
10.07.19 2 : 3 ชนะ
นอร์ธ คาโรไลน่า เอฟซี ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า เอฟซี ยู23
3 เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด 14 6 2 6 22:22 0 20 D
ไลออนบริดจ์ เอฟซี ไลออนบริดจ์ เอฟซี
26.06.19 2 : 2 ดึง
เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด
W
เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด
01.07.19 2 : 0 ชนะ
ทริ ซิตี้ส เอฟซี ทริ ซิตี้ส เอฟซี
W
เวค เอฟซี เวค เอฟซี
06.07.19 1 : 4 ชนะ
เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด
L
เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด
09.07.19 1 : 2 แพ้
เวค เอฟซี เวค เอฟซี
L
นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23
13.07.19 3 : 0 แพ้
เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด
4 ทริ ซิตี้ส เอฟซี ทริ ซิตี้ส เอฟซี 14 5 4 5 28:28 0 19 L
นอร์ธ คาโรไลน่า เอฟซี ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า เอฟซี ยู23
28.06.19 2 : 1 แพ้
ทริ ซิตี้ส เอฟซี ทริ ซิตี้ส เอฟซี
L
เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด
01.07.19 2 : 0 แพ้
ทริ ซิตี้ส เอฟซี ทริ ซิตี้ส เอฟซี
W
ไลออนบริดจ์ เอฟซี ไลออนบริดจ์ เอฟซี
03.07.19 1 : 3 ชนะ
ทริ ซิตี้ส เอฟซี ทริ ซิตี้ส เอฟซี
D
ทริ ซิตี้ส เอฟซี ทริ ซิตี้ส เอฟซี
09.07.19 4 : 4 ดึง
โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี
L
โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี
13.07.19 7 : 3 แพ้
ทริ ซิตี้ส เอฟซี ทริ ซิตี้ส เอฟซี
5 ไลออนบริดจ์ เอฟซี ไลออนบริดจ์ เอฟซี 14 5 3 6 26:24 2 18 W
ไลออนบริดจ์ เอฟซี ไลออนบริดจ์ เอฟซี
22.06.19 2 : 1 ชนะ
นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23
D
ไลออนบริดจ์ เอฟซี ไลออนบริดจ์ เอฟซี
26.06.19 2 : 2 ดึง
เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด
D
เวค เอฟซี เวค เอฟซี
29.06.19 3 : 3 ดึง
ไลออนบริดจ์ เอฟซี ไลออนบริดจ์ เอฟซี
L
ไลออนบริดจ์ เอฟซี ไลออนบริดจ์ เอฟซี
03.07.19 1 : 3 แพ้
ทริ ซิตี้ส เอฟซี ทริ ซิตี้ส เอฟซี
L
นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23
06.07.19 3 : 2 แพ้
ไลออนบริดจ์ เอฟซี ไลออนบริดจ์ เอฟซี
6 โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี 14 5 2 7 29:29 0 17 W
เวค เอฟซี เวค เอฟซี
22.06.19 0 : 1 ชนะ
โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี
L
นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า ฟิวชั่น ยู23
29.06.19 2 : 1 แพ้
โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี
W
โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี
06.07.19 4 : 2 ชนะ
นอร์ธ คาโรไลน่า เอฟซี ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า เอฟซี ยู23
D
ทริ ซิตี้ส เอฟซี ทริ ซิตี้ส เอฟซี
09.07.19 4 : 4 ดึง
โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี
W
โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี
13.07.19 7 : 3 ชนะ
ทริ ซิตี้ส เอฟซี ทริ ซิตี้ส เอฟซี
7 เวค เอฟซี เวค เอฟซี 14 4 3 7 12:22 -10 15 L
เวค เอฟซี เวค เอฟซี
22.06.19 0 : 1 แพ้
โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี โทแบ็คโก้ โรด เอฟซี
D
เวค เอฟซี เวค เอฟซี
29.06.19 3 : 3 ดึง
ไลออนบริดจ์ เอฟซี ไลออนบริดจ์ เอฟซี
L
นอร์ธ คาโรไลน่า เอฟซี ยู23 นอร์ธ คาโรไลน่า เอฟซี ยู23
03.07.19 3 : 1 แพ้
เวค เอฟซี เวค เอฟซี
L
เวค เอฟซี เวค เอฟซี
06.07.19 1 : 4 แพ้
เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด
W
เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด เวอร์จิเนีย บีช ยูไนเต็ด
09.07.19 1 : 2 ชนะ
เวค เอฟซี เวค เอฟซี
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Southeast Division
1 เดอะ วิลเลจส์ เดอะ วิลเลจส์ 14 9 4 1 32:13 19 31 W
เดอะ วิลเลจส์ เดอะ วิลเลจส์
29.06.19 4 : 0 ชนะ
เลคแลนด์ ทรอปิคส์ เลคแลนด์ ทรอปิคส์
D
เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์ เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์
02.07.19 2 : 2 ดึง
เดอะ วิลเลจส์ เดอะ วิลเลจส์
W
เวสตัน เอฟซี เวสตัน เอฟซี
06.07.19 0 : 3 ชนะ
เดอะ วิลเลจส์ เดอะ วิลเลจส์
W
เดอะ วิลเลจส์ เดอะ วิลเลจส์
10.07.19 1 : 0 ชนะ
เดย์โทน่า เอสซี เดย์โทน่า เอสซี
L
South Georgia Tormenta II South Georgia Tormenta II
19.07.19 3 : 1 แพ้
เดอะ วิลเลจส์ เดอะ วิลเลจส์
2 Treasure Coast Tritons Treasure Coast Tritons 14 8 2 4 27:14 13 26 W
Treasure Coast Tritons Treasure Coast Tritons
29.06.19 2 : 1 ชนะ
ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี
W
Treasure Coast Tritons Treasure Coast Tritons
03.07.19 5 : 2 ชนะ
เวสตัน เอฟซี เวสตัน เอฟซี
W
Treasure Coast Tritons Treasure Coast Tritons
06.07.19 2 : 0 ชนะ
เลคแลนด์ ทรอปิคส์ เลคแลนด์ ทรอปิคส์
W
เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์ เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์
11.07.19 1 : 3 ชนะ
Treasure Coast Tritons Treasure Coast Tritons
L
Treasure Coast Tritons Treasure Coast Tritons
13.07.19 0 : 1 แพ้
เดย์โทน่า เอสซี เดย์โทน่า เอสซี
3 เดย์โทน่า เอสซี เดย์โทน่า เอสซี 14 7 4 3 13:10 3 25 L
เดย์โทน่า เอสซี เดย์โทน่า เอสซี
29.06.19 0 : 1 แพ้
เวสตัน เอฟซี เวสตัน เอฟซี
W
เดย์โทน่า เอสซี เดย์โทน่า เอสซี
03.07.19 2 : 1 ชนะ
ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ
W
เดย์โทน่า เอสซี เดย์โทน่า เอสซี
06.07.19 1 : 0 ชนะ
ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี
L
เดอะ วิลเลจส์ เดอะ วิลเลจส์
10.07.19 1 : 0 แพ้
เดย์โทน่า เอสซี เดย์โทน่า เอสซี
W
Treasure Coast Tritons Treasure Coast Tritons
13.07.19 0 : 1 ชนะ
เดย์โทน่า เอสซี เดย์โทน่า เอสซี
4 ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ 14 7 3 4 25:17 8 24 W
ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ
26.06.19 3 : 1 ชนะ
ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี
W
ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ
29.06.19 3 : 0 ชนะ
เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์ เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์
L
เดย์โทน่า เอสซี เดย์โทน่า เอสซี
03.07.19 2 : 1 แพ้
ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ
D
เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์ เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์
06.07.19 1 : 1 ดึง
ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ
D
เลคแลนด์ ทรอปิคส์ เลคแลนด์ ทรอปิคส์
12.07.19 1 : 1 ดึง
ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ
5 เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์ เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์ 14 5 4 5 24:24 0 19 L
ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ
29.06.19 3 : 0 แพ้
เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์ เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์
D
เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์ เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์
02.07.19 2 : 2 ดึง
เดอะ วิลเลจส์ เดอะ วิลเลจส์
D
เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์ เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์
06.07.19 1 : 1 ดึง
ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ
L
เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์ เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์
11.07.19 1 : 3 แพ้
Treasure Coast Tritons Treasure Coast Tritons
L
เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์ เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์
13.07.19 2 : 4 แพ้
ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี
6 เลคแลนด์ ทรอปิคส์ เลคแลนด์ ทรอปิคส์ 14 4 3 7 23:29 -6 15 L
เดย์โทน่า เอสซี เดย์โทน่า เอสซี
25.06.19 3 : 2 แพ้
เลคแลนด์ ทรอปิคส์ เลคแลนด์ ทรอปิคส์
L
เดอะ วิลเลจส์ เดอะ วิลเลจส์
29.06.19 4 : 0 แพ้
เลคแลนด์ ทรอปิคส์ เลคแลนด์ ทรอปิคส์
L
Treasure Coast Tritons Treasure Coast Tritons
06.07.19 2 : 0 แพ้
เลคแลนด์ ทรอปิคส์ เลคแลนด์ ทรอปิคส์
W
ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี
09.07.19 1 : 4 ชนะ
เลคแลนด์ ทรอปิคส์ เลคแลนด์ ทรอปิคส์
D
เลคแลนด์ ทรอปิคส์ เลคแลนด์ ทรอปิคส์
12.07.19 1 : 1 ดึง
ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ
7 ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี 14 4 2 8 22:27 -5 14 L
ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ
26.06.19 3 : 1 แพ้
ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี
L
Treasure Coast Tritons Treasure Coast Tritons
29.06.19 2 : 1 แพ้
ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี
L
เดย์โทน่า เอสซี เดย์โทน่า เอสซี
06.07.19 1 : 0 แพ้
ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี
L
ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี
09.07.19 1 : 4 แพ้
เลคแลนด์ ทรอปิคส์ เลคแลนด์ ทรอปิคส์
W
เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์ เอฟซี ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนส์
13.07.19 2 : 4 ชนะ
ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี ซาราโซต้า เมโทรโปลิส เอฟซี
8 เวสตัน เอฟซี เวสตัน เอฟซี 14 1 0 13 9:41 -32 3 L
ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ ฟลอริด้า อิลิต เอสเอ
22.06.19 3 : 1 แพ้
เวสตัน เอฟซี เวสตัน เอฟซี
L
เดอะ วิลเลจส์ เดอะ วิลเลจส์
26.06.19 5 : 1 แพ้
เวสตัน เอฟซี เวสตัน เอฟซี
W
เดย์โทน่า เอสซี เดย์โทน่า เอสซี
29.06.19 0 : 1 ชนะ
เวสตัน เอฟซี เวสตัน เอฟซี
L
Treasure Coast Tritons Treasure Coast Tritons
03.07.19 5 : 2 แพ้
เวสตัน เอฟซี เวสตัน เอฟซี
L
เวสตัน เอฟซี เวสตัน เอฟซี
06.07.19 0 : 3 แพ้
เดอะ วิลเลจส์ เดอะ วิลเลจส์
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Southwest Division
1 Golden State Force Golden State Force 14 11 1 2 42:14 28 34 L
เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน
06.07.19 2 : 1 แพ้
Golden State Force Golden State Force
W
Golden State Force Golden State Force
13.07.19 2 : 1 ชนะ
เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส
W
Golden State Force Golden State Force
20.07.19 4 : 0 ชนะ
โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23 โคโลราโด้ ไพรด์ สวิตแบ็คส์ ยู23
W
Golden State Force Golden State Force
21.07.19 2 : 1 ชนะ
เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน
L
Golden State Force Golden State Force
27.07.19 0 : 1 แพ้
Flint City Bucks Flint City Bucks
2 เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน 14 9 1 4 38:24 14 28 L
เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส
03.07.19 2 : 1 แพ้
เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน
W
เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน
06.07.19 2 : 1 ชนะ
Golden State Force Golden State Force
L
เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน
11.07.19 3 : 4 แพ้
ซาน ฟราสซิสโก เกรนส์ เอสซี ซาน ฟราสซิสโก เกรนส์ เอสซี
W
คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี คาลการี่ ฟุตฮิลล์ส เอฟซี
20.07.19 2 : 3 ชนะ
เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน
L
Golden State Force Golden State Force
21.07.19 2 : 1 แพ้
เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน
3 เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส 14 6 4 4 21:19 2 22 W
ซาน ดิเอโก เซสต์ ซาน ดิเอโก เซสต์
29.06.19 0 : 3 ชนะ
เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส
W
เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส
03.07.19 2 : 1 ชนะ
เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน
D
เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส
06.07.19 1 : 1 ดึง
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23
D
เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส
10.07.19 1 : 1 ดึง
ซาน ดิเอโก เซสต์ ซาน ดิเอโก เซสต์
L
Golden State Force Golden State Force
13.07.19 2 : 1 แพ้
เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส
4 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23 14 4 5 5 28:26 2 17 W
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23
30.06.19 4 : 2 ชนะ
ซานต้า ครูซ เบรกเกอร์ส เอฟซี ซานต้า ครูซ เบรกเกอร์ส เอฟซี
L
ซาน ดิเอโก เซสต์ ซาน ดิเอโก เซสต์
02.07.19 3 : 1 แพ้
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23
D
เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส
06.07.19 1 : 1 ดึง
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23
W
ซาน ฟรานซิสโก้ ซิตี้ ซาน ฟรานซิสโก้ ซิตี้
12.07.19 1 : 3 ชนะ
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23
D
ซาน ฟราสซิสโก เกรนส์ เอสซี ซาน ฟราสซิสโก เกรนส์ เอสซี
13.07.19 1 : 1 ดึง
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23
5 ซานต้า ครูซ เบรกเกอร์ส เอฟซี ซานต้า ครูซ เบรกเกอร์ส เอฟซี 14 5 2 7 27:35 -8 17 W
ซาน ดิเอโก เซสต์ ซาน ดิเอโก เซสต์
09.06.19 2 : 3 ชนะ
ซานต้า ครูซ เบรกเกอร์ส เอฟซี ซานต้า ครูซ เบรกเกอร์ส เอฟซี
D
ซานต้า ครูซ เบรกเกอร์ส เอฟซี ซานต้า ครูซ เบรกเกอร์ส เอฟซี
14.06.19 2 : 2 ดึง
เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส
W
ซาน ฟรานซิสโก้ ซิตี้ ซาน ฟรานซิสโก้ ซิตี้
16.06.19 1 : 3 ชนะ
ซานต้า ครูซ เบรกเกอร์ส เอฟซี ซานต้า ครูซ เบรกเกอร์ส เอฟซี
L
ซานต้า ครูซ เบรกเกอร์ส เอฟซี ซานต้า ครูซ เบรกเกอร์ส เอฟซี
23.06.19 2 : 5 แพ้
เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน
L
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23
30.06.19 4 : 2 แพ้
ซานต้า ครูซ เบรกเกอร์ส เอฟซี ซานต้า ครูซ เบรกเกอร์ส เอฟซี
6 ซาน ฟรานซิสโก้ ซิตี้ ซาน ฟรานซิสโก้ ซิตี้ 14 4 3 7 26:42 -16 15 L
เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส
23.06.19 4 : 1 แพ้
ซาน ฟรานซิสโก้ ซิตี้ ซาน ฟรานซิสโก้ ซิตี้
L
ซาน ฟรานซิสโก้ ซิตี้ ซาน ฟรานซิสโก้ ซิตี้
28.06.19 0 : 5 แพ้
เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน
W
ซาน ฟราสซิสโก เกรนส์ เอสซี ซาน ฟราสซิสโก เกรนส์ เอสซี
02.07.19 3 : 5 ชนะ
ซาน ฟรานซิสโก้ ซิตี้ ซาน ฟรานซิสโก้ ซิตี้
W
ซาน ฟรานซิสโก้ ซิตี้ ซาน ฟรานซิสโก้ ซิตี้
07.07.19 4 : 3 ชนะ
ซาน ดิเอโก เซสต์ ซาน ดิเอโก เซสต์
L
ซาน ฟรานซิสโก้ ซิตี้ ซาน ฟรานซิสโก้ ซิตี้
12.07.19 1 : 3 แพ้
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23
7 ซาน ดิเอโก เซสต์ ซาน ดิเอโก เซสต์ 14 3 4 7 22:32 -10 13 L
ซาน ดิเอโก เซสต์ ซาน ดิเอโก เซสต์
29.06.19 0 : 3 แพ้
เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส
W
ซาน ดิเอโก เซสต์ ซาน ดิเอโก เซสต์
02.07.19 3 : 1 ชนะ
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23
W
ซาน ฟราสซิสโก เกรนส์ เอสซี ซาน ฟราสซิสโก เกรนส์ เอสซี
06.07.19 3 : 4 ชนะ
ซาน ดิเอโก เซสต์ ซาน ดิเอโก เซสต์
L
ซาน ฟรานซิสโก้ ซิตี้ ซาน ฟรานซิสโก้ ซิตี้
07.07.19 4 : 3 แพ้
ซาน ดิเอโก เซสต์ ซาน ดิเอโก เซสต์
D
เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส เซาธ์เทิร์น คาลิฟอร์เนีย ซีฮอร์ส
10.07.19 1 : 1 ดึง
ซาน ดิเอโก เซสต์ ซาน ดิเอโก เซสต์
8 ซาน ฟราสซิสโก เกรนส์ เอสซี ซาน ฟราสซิสโก เกรนส์ เอสซี 14 2 4 8 23:35 -12 10 L
ซาน ฟราสซิสโก เกรนส์ เอสซี ซาน ฟราสซิสโก เกรนส์ เอสซี
30.06.19 3 : 4 แพ้
เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน
L
ซาน ฟราสซิสโก เกรนส์ เอสซี ซาน ฟราสซิสโก เกรนส์ เอสซี
02.07.19 3 : 5 แพ้
ซาน ฟรานซิสโก้ ซิตี้ ซาน ฟรานซิสโก้ ซิตี้
L
ซาน ฟราสซิสโก เกรนส์ เอสซี ซาน ฟราสซิสโก เกรนส์ เอสซี
06.07.19 3 : 4 แพ้
ซาน ดิเอโก เซสต์ ซาน ดิเอโก เซสต์
W
เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน เวนตูรา เคาน์ตี้ ฟุสซอน
11.07.19 3 : 4 ชนะ
ซาน ฟราสซิสโก เกรนส์ เอสซี ซาน ฟราสซิสโก เกรนส์ เอสซี
D
ซาน ฟราสซิสโก เกรนส์ เอสซี ซาน ฟราสซิสโก เกรนส์ เอสซี
13.07.19 1 : 1 ดึง
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอสซี ยู23
แสดงมากขึ้น