U19 CEE Cup
โลก

U19 CEE Cup

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
A
1 Sparta Prague U19 Sparta Prague U19 3 2 0 1 5:3 2 6 W
Sparta Prague U19 Sparta Prague U19
24.07.19 3 : 1 ชนะ
เบซิคตัส เจเค U19 เบซิคตัส เจเค U19
L
Sparta Prague U19 Sparta Prague U19
26.07.19 1 : 2 แพ้
ชัคตาร์ดอแนตสก์ U19 ชัคตาร์ดอแนตสก์ U19
W
Sparta Prague U19 Sparta Prague U19
27.07.19 1 : 0 ชนะ
ดีนาโมซาเกร็บ U19 ดีนาโมซาเกร็บ U19
L
Sparta Prague U19 Sparta Prague U19
30.07.19 0 : 2 แพ้
Sociedade Esportiva Palmeiras U19 Sociedade Esportiva Palmeiras U19
2 ดีนาโมซาเกร็บ U19 ดีนาโมซาเกร็บ U19 3 1 1 1 3:3 0 4 D
ดีนาโมซาเกร็บ U19 ดีนาโมซาเกร็บ U19
24.07.19 1 : 1 ดึง
ชัคตาร์ดอแนตสก์ U19 ชัคตาร์ดอแนตสก์ U19
W
เบซิคตัส เจเค U19 เบซิคตัส เจเค U19
26.07.19 1 : 2 ชนะ
ดีนาโมซาเกร็บ U19 ดีนาโมซาเกร็บ U19
L
Sparta Prague U19 Sparta Prague U19
27.07.19 1 : 0 แพ้
ดีนาโมซาเกร็บ U19 ดีนาโมซาเกร็บ U19
L
ดีนาโมซาเกร็บ U19 ดีนาโมซาเกร็บ U19
29.07.19 1 : 2 แพ้
สลาเวีย ปราก U19 สลาเวีย ปราก U19
3 ชัคตาร์ดอแนตสก์ U19 ชัคตาร์ดอแนตสก์ U19 3 1 1 1 3:3 0 4 D
ดีนาโมซาเกร็บ U19 ดีนาโมซาเกร็บ U19
24.07.19 1 : 1 ดึง
ชัคตาร์ดอแนตสก์ U19 ชัคตาร์ดอแนตสก์ U19
W
Sparta Prague U19 Sparta Prague U19
26.07.19 1 : 2 ชนะ
ชัคตาร์ดอแนตสก์ U19 ชัคตาร์ดอแนตสก์ U19
L
ชัคตาร์ดอแนตสก์ U19 ชัคตาร์ดอแนตสก์ U19
27.07.19 0 : 1 แพ้
เบซิคตัส เจเค U19 เบซิคตัส เจเค U19
D
ชัคตาร์ดอแนตสก์ U19 ชัคตาร์ดอแนตสก์ U19
29.07.19 2 : 2 ดึง
Altınordu U19 Altınordu U19
4 เบซิคตัส เจเค U19 เบซิคตัส เจเค U19 3 1 0 2 3:5 -2 3 L
Sparta Prague U19 Sparta Prague U19
24.07.19 3 : 1 แพ้
เบซิคตัส เจเค U19 เบซิคตัส เจเค U19
L
เบซิคตัส เจเค U19 เบซิคตัส เจเค U19
26.07.19 1 : 2 แพ้
ดีนาโมซาเกร็บ U19 ดีนาโมซาเกร็บ U19
W
ชัคตาร์ดอแนตสก์ U19 ชัคตาร์ดอแนตสก์ U19
27.07.19 0 : 1 ชนะ
เบซิคตัส เจเค U19 เบซิคตัส เจเค U19
W
เบซิคตัส เจเค U19 เบซิคตัส เจเค U19
29.07.19 1 : 0 ชนะ
Burnley U18 Burnley U18
Finals
Placement matches
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
B
1 Sociedade Esportiva Palmeiras U19 Sociedade Esportiva Palmeiras U19 3 3 0 0 12:4 8 9 W
Sociedade Esportiva Palmeiras U19 Sociedade Esportiva Palmeiras U19
24.07.19 3 : 0 ชนะ
Burnley U18 Burnley U18
W
สลาเวีย ปราก U19 สลาเวีย ปราก U19
26.07.19 2 : 5 ชนะ
Sociedade Esportiva Palmeiras U19 Sociedade Esportiva Palmeiras U19
W
Sociedade Esportiva Palmeiras U19 Sociedade Esportiva Palmeiras U19
27.07.19 4 : 2 ชนะ
Altınordu U19 Altınordu U19
W
Sparta Prague U19 Sparta Prague U19
30.07.19 0 : 2 ชนะ
Sociedade Esportiva Palmeiras U19 Sociedade Esportiva Palmeiras U19
2 สลาเวีย ปราก U19 สลาเวีย ปราก U19 3 2 0 1 4:5 -1 6 W
สลาเวีย ปราก U19 สลาเวีย ปราก U19
24.07.19 1 : 0 ชนะ
Altınordu U19 Altınordu U19
L
สลาเวีย ปราก U19 สลาเวีย ปราก U19
26.07.19 2 : 5 แพ้
Sociedade Esportiva Palmeiras U19 Sociedade Esportiva Palmeiras U19
W
สลาเวีย ปราก U19 สลาเวีย ปราก U19
27.07.19 1 : 0 ชนะ
Burnley U18 Burnley U18
W
ดีนาโมซาเกร็บ U19 ดีนาโมซาเกร็บ U19
29.07.19 1 : 2 ชนะ
สลาเวีย ปราก U19 สลาเวีย ปราก U19
3 Altınordu U19 Altınordu U19 3 0 1 2 3:6 -3 1 L
สลาเวีย ปราก U19 สลาเวีย ปราก U19
24.07.19 1 : 0 แพ้
Altınordu U19 Altınordu U19
D
Altınordu U19 Altınordu U19
26.07.19 1 : 1 ดึง
Burnley U18 Burnley U18
L
Sociedade Esportiva Palmeiras U19 Sociedade Esportiva Palmeiras U19
27.07.19 4 : 2 แพ้
Altınordu U19 Altınordu U19
D
ชัคตาร์ดอแนตสก์ U19 ชัคตาร์ดอแนตสก์ U19
29.07.19 2 : 2 ดึง
Altınordu U19 Altınordu U19
4 Burnley U18 Burnley U18 3 0 1 2 1:5 -4 1 L
Sociedade Esportiva Palmeiras U19 Sociedade Esportiva Palmeiras U19
24.07.19 3 : 0 แพ้
Burnley U18 Burnley U18
D
Altınordu U19 Altınordu U19
26.07.19 1 : 1 ดึง
Burnley U18 Burnley U18
L
สลาเวีย ปราก U19 สลาเวีย ปราก U19
27.07.19 1 : 0 แพ้
Burnley U18 Burnley U18
L
เบซิคตัส เจเค U19 เบซิคตัส เจเค U19
29.07.19 1 : 0 แพ้
Burnley U18 Burnley U18
Finals
Placement matches
แสดงมากขึ้น