A2 League
ตุรกี

A2 League

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
1
1 Tepecikspor AS Tepecikspor AS 14 11 1 2 31:17 14 34 W
บูคาสเปอร์ ยู20 บูคาสเปอร์ ยู20
01.04.14 2 : 3 ชนะ
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
W
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
08.04.14 3 : 1 ชนะ
ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20
W
คาร์ซิยาก้า ยู20 คาร์ซิยาก้า ยู20
22.04.14 0 : 1 ชนะ
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
D
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
25.04.14 0 : 0 ดึง
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
L
เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20 เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20
28.04.14 2 : 1 แพ้
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
2 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 14 8 3 3 29:15 14 27 W
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
31.03.14 2 : 1 ชนะ
เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20
D
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
08.04.14 0 : 0 ดึง
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
D
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
11.04.14 1 : 1 ดึง
บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20 บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20
W
บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20 บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20
15.04.14 0 : 2 ชนะ
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
L
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
22.04.14 3 : 2 แพ้
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
3 เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20 14 7 0 7 26:23 3 21 W
เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20
10.03.14 6 : 2 ชนะ
ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
L
อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20
17.03.14 3 : 1 แพ้
เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20
D
เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20
24.03.14 1 : 1 ดึง
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
L
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
31.03.14 2 : 1 แพ้
เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20
L
เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20
08.04.14 1 : 3 แพ้
อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
4 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 14 5 4 5 22:17 5 19 L
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
10.03.14 3 : 0 แพ้
อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
W
อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
20.03.14 1 : 0 ชนะ
กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20
W
ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
24.03.14 1 : 5 ชนะ
อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
W
อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
31.03.14 3 : 1 ชนะ
อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20
W
เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20
08.04.14 1 : 3 ชนะ
อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
5 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 14 4 7 3 19:13 6 19 W
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
10.03.14 4 : 0 ชนะ
กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20
W
ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
17.03.14 2 : 5 ชนะ
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
W
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
20.03.14 2 : 1 ชนะ
อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20
D
เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20
24.03.14 1 : 1 ดึง
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
D
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
08.04.14 0 : 0 ดึง
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
6 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 14 5 2 7 13:16 -3 17 W
อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20
17.03.14 3 : 1 ชนะ
เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20
L
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
20.03.14 2 : 1 แพ้
อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20
D
อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20
24.03.14 2 : 2 ดึง
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
L
อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
31.03.14 3 : 1 แพ้
อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20
W
อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20
08.04.14 2 : 1 ชนะ
กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20
7 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 14 3 4 7 11:30 -19 13 L
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
10.03.14 4 : 0 แพ้
กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20
L
กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20
17.03.14 1 : 2 แพ้
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
L
อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
20.03.14 1 : 0 แพ้
กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20
L
กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20
01.04.14 2 : 3 แพ้
ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
L
อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20
08.04.14 2 : 1 แพ้
กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20
8 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 14 2 1 11 13:33 -20 7 L
เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20
10.03.14 6 : 2 แพ้
ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
L
ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
17.03.14 2 : 5 แพ้
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
L
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
20.03.14 5 : 1 แพ้
ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
L
ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
24.03.14 1 : 5 แพ้
อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
W
กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20
01.04.14 2 : 3 ชนะ
ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
2
1 Fenerbahce SK Fenerbahce SK 14 12 0 2 38:10 28 36 W
1461 ทราบ์ซอน ยู20 1461 ทราบ์ซอน ยู20
01.04.14 1 : 2 ชนะ
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
D
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
08.04.14 1 : 1 ดึง
บูคาสเปอร์ ยู20 บูคาสเปอร์ ยู20
W
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
22.04.14 3 : 2 ชนะ
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
D
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
25.04.14 0 : 0 ดึง
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
W
โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20
28.04.14 0 : 1 ชนะ
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
2 เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20 14 10 1 3 38:16 22 31 W
เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20
24.03.14 4 : 0 ชนะ
คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
W
อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20 อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20
01.04.14 2 : 3 ชนะ
เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20
W
เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20
08.04.14 3 : 1 ชนะ
คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20 คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20
L
เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20
11.04.14 0 : 1 แพ้
คาร์ซิยาก้า ยู20 คาร์ซิยาก้า ยู20
W
คาร์ซิยาก้า ยู20 คาร์ซิยาก้า ยู20
15.04.14 0 : 1 ชนะ
เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20
3 คาร์ตาลสเปอร์ ยู20 คาร์ตาลสเปอร์ ยู20 14 8 2 4 24:19 5 26 W
คาร์ตาลสเปอร์ ยู20 คาร์ตาลสเปอร์ ยู20
10.03.14 2 : 1 ชนะ
เปนดิสคสเปอร์ ยู20 เปนดิสคสเปอร์ ยู20
L
เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20
17.03.14 2 : 0 แพ้
คาร์ตาลสเปอร์ ยู20 คาร์ตาลสเปอร์ ยู20
D
คาร์ตาลสเปอร์ ยู20 คาร์ตาลสเปอร์ ยู20
24.03.14 2 : 2 ดึง
โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20 โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20
D
คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
01.04.14 1 : 1 ดึง
คาร์ตาลสเปอร์ ยู20 คาร์ตาลสเปอร์ ยู20
L
คาร์ตาลสเปอร์ ยู20 คาร์ตาลสเปอร์ ยู20
08.04.14 1 : 2 แพ้
อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20 อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20
4 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 14 5 3 6 20:18 2 18 W
คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20 คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20
17.03.14 1 : 2 ชนะ
คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
W
คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
20.03.14 2 : 1 ชนะ
เปนดิสคสเปอร์ ยู20 เปนดิสคสเปอร์ ยู20
L
เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20
24.03.14 4 : 0 แพ้
คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
D
คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
01.04.14 1 : 1 ดึง
คาร์ตาลสเปอร์ ยู20 คาร์ตาลสเปอร์ ยู20
W
โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20 โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20
08.04.14 0 : 2 ชนะ
คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
5 อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20 อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20 14 5 0 9 17:35 -18 15 L
คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
10.03.14 2 : 1 แพ้
อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20 อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20
D
อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20 อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20
20.03.14 1 : 1 ดึง
คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20 คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20
W
เปนดิสคสเปอร์ ยู20 เปนดิสคสเปอร์ ยู20
24.03.14 1 : 2 ชนะ
อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20 อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20
L
อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20 อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20
01.04.14 2 : 3 แพ้
เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20
W
คาร์ตาลสเปอร์ ยู20 คาร์ตาลสเปอร์ ยู20
08.04.14 1 : 2 ชนะ
อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20 อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20
6 คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20 คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20 14 3 4 7 16:30 -14 13 D
โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20 โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20
10.03.14 1 : 1 ดึง
คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20 คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20
L
คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20 คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20
17.03.14 1 : 2 แพ้
คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
D
อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20 อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20
20.03.14 1 : 1 ดึง
คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20 คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20
L
คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20 คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20
01.04.14 0 : 3 แพ้
เปนดิสคสเปอร์ ยู20 เปนดิสคสเปอร์ ยู20
L
เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20
08.04.14 3 : 1 แพ้
คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20 คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20
7 เปนดิสคสเปอร์ ยู20 เปนดิสคสเปอร์ ยู20 14 3 4 7 16:23 -7 13 L
คาร์ตาลสเปอร์ ยู20 คาร์ตาลสเปอร์ ยู20
10.03.14 2 : 1 แพ้
เปนดิสคสเปอร์ ยู20 เปนดิสคสเปอร์ ยู20
W
เปนดิสคสเปอร์ ยู20 เปนดิสคสเปอร์ ยู20
17.03.14 6 : 2 ชนะ
โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20 โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20
L
คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
20.03.14 2 : 1 แพ้
เปนดิสคสเปอร์ ยู20 เปนดิสคสเปอร์ ยู20
L
เปนดิสคสเปอร์ ยู20 เปนดิสคสเปอร์ ยู20
24.03.14 1 : 2 แพ้
อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20 อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20
W
คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20 คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20
01.04.14 0 : 3 ชนะ
เปนดิสคสเปอร์ ยู20 เปนดิสคสเปอร์ ยู20
8 โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20 โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20 14 2 2 10 14:32 -18 8 D
โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20 โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20
10.03.14 1 : 1 ดึง
คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20 คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20
L
เปนดิสคสเปอร์ ยู20 เปนดิสคสเปอร์ ยู20
17.03.14 6 : 2 แพ้
โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20 โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20
D
โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20 โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20
20.03.14 0 : 0 ดึง
เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20
D
คาร์ตาลสเปอร์ ยู20 คาร์ตาลสเปอร์ ยู20
24.03.14 2 : 2 ดึง
โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20 โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20
L
โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20 โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20
08.04.14 0 : 2 แพ้
คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
3
1 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 12 8 2 2 25:7 18 26 L
โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20
01.04.14 1 : 2 แพ้
ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
W
คอนยาสเปอร์ ยู20 คอนยาสเปอร์ ยู20
08.04.14 0 : 3 ชนะ
โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20
W
กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20 กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20
21.04.14 0 : 3 ชนะ
โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20
W
เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20 เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20
24.04.14 1 : 2 ชนะ
โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20
L
โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20
28.04.14 0 : 1 แพ้
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
2 บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20 บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20 12 8 2 2 21:10 11 26 W
บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20 บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20
25.03.14 4 : 1 ชนะ
ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20 ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20
L
เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20 เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20
01.04.14 3 : 2 แพ้
บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20 บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20
W
บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20 บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20
08.04.14 2 : 0 ชนะ
เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20 เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20
D
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
11.04.14 1 : 1 ดึง
บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20 บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20
L
บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20 บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20
15.04.14 0 : 2 แพ้
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
3 เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20 เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20 12 7 3 2 28:13 15 24 D
เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20 เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20
10.03.14 3 : 3 ดึง
เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20 เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20
W
เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20 เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20
18.03.14 5 : 0 ชนะ
ซาการ์ยาสเปอร์ ยู20 ซาการ์ยาสเปอร์ ยู20
D
บานเดอร์มาสสเปอร์ ยู20 บานเดอร์มาสสเปอร์ ยู20
24.03.14 2 : 2 ดึง
เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20 เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20
L
เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20 เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20
01.04.14 1 : 2 แพ้
ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20 ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20
L
บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20 บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20
08.04.14 2 : 0 แพ้
เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20 เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20
4 ซาการ์ยาสเปอร์ ยู20 ซาการ์ยาสเปอร์ ยู20 12 4 2 6 15:22 -7 14 L
ซาการ์ยาสเปอร์ ยู20 ซาการ์ยาสเปอร์ ยู20
10.03.14 2 : 3 แพ้
บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20 บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20
L
เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20 เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20
18.03.14 5 : 0 แพ้
ซาการ์ยาสเปอร์ ยู20 ซาการ์ยาสเปอร์ ยู20
W
ซาการ์ยาสเปอร์ ยู20 ซาการ์ยาสเปอร์ ยู20
24.03.14 2 : 0 ชนะ
เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20 เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20
W
ซาการ์ยาสเปอร์ ยู20 ซาการ์ยาสเปอร์ ยู20
01.04.14 6 : 0 ชนะ
บานเดอร์มาสสเปอร์ ยู20 บานเดอร์มาสสเปอร์ ยู20
W
ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20 ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20
08.04.14 1 : 2 ชนะ
ซาการ์ยาสเปอร์ ยู20 ซาการ์ยาสเปอร์ ยู20
5 เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20 เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20 12 4 1 7 16:27 -11 13 D
เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20 เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20
10.03.14 3 : 3 ดึง
เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20 เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20
L
ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20 ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20
17.03.14 2 : 1 แพ้
เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20 เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20
L
ซาการ์ยาสเปอร์ ยู20 ซาการ์ยาสเปอร์ ยู20
24.03.14 2 : 0 แพ้
เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20 เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20
W
เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20 เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20
01.04.14 3 : 2 ชนะ
บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20 บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20
W
บานเดอร์มาสสเปอร์ ยู20 บานเดอร์มาสสเปอร์ ยู20
08.04.14 0 : 1 ชนะ
เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20 เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20
6 ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20 ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20 12 2 4 6 14:18 -4 10 W
บานเดอร์มาสสเปอร์ ยู20 บานเดอร์มาสสเปอร์ ยู20
10.03.14 0 : 1 ชนะ
ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20 ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20
W
ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20 ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20
17.03.14 2 : 1 ชนะ
เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20 เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20
L
บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20 บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20
25.03.14 4 : 1 แพ้
ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20 ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20
W
เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20 เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20
01.04.14 1 : 2 ชนะ
ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20 ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20
L
ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20 ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20
08.04.14 1 : 2 แพ้
ซาการ์ยาสเปอร์ ยู20 ซาการ์ยาสเปอร์ ยู20
7 บานเดอร์มาสสเปอร์ ยู20 บานเดอร์มาสสเปอร์ ยู20 12 1 2 9 7:29 -22 5 L
บานเดอร์มาสสเปอร์ ยู20 บานเดอร์มาสสเปอร์ ยู20
10.03.14 0 : 1 แพ้
ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20 ทีเคไอ ซาฟซานลี่ ลินยิตสเปอร์ ยู20
L
บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20 บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20
17.03.14 5 : 0 แพ้
บานเดอร์มาสสเปอร์ ยู20 บานเดอร์มาสสเปอร์ ยู20
D
บานเดอร์มาสสเปอร์ ยู20 บานเดอร์มาสสเปอร์ ยู20
24.03.14 2 : 2 ดึง
เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20 เบอร์ซาสเปอร์ 1963 ยู20
L
ซาการ์ยาสเปอร์ ยู20 ซาการ์ยาสเปอร์ ยู20
01.04.14 6 : 0 แพ้
บานเดอร์มาสสเปอร์ ยู20 บานเดอร์มาสสเปอร์ ยู20
L
บานเดอร์มาสสเปอร์ ยู20 บานเดอร์มาสสเปอร์ ยู20
08.04.14 0 : 1 แพ้
เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20 เอสคีเซฮิสเปอร์ ยู20
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
4
1 บูคาสเปอร์ ยู20 บูคาสเปอร์ ยู20 14 9 3 2 22:10 12 30 L
บูคาสเปอร์ ยู20 บูคาสเปอร์ ยู20
17.03.14 1 : 2 แพ้
โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20
L
1461 ทราบ์ซอน ยู20 1461 ทราบ์ซอน ยู20
20.03.14 2 : 1 แพ้
บูคาสเปอร์ ยู20 บูคาสเปอร์ ยู20
W
บูคาสเปอร์ ยู20 บูคาสเปอร์ ยู20
25.03.14 5 : 4 ชนะ
ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20
L
บูคาสเปอร์ ยู20 บูคาสเปอร์ ยู20
01.04.14 2 : 3 แพ้
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
D
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
08.04.14 1 : 1 ดึง
บูคาสเปอร์ ยู20 บูคาสเปอร์ ยู20
2 อัลเทย์ เอสเค ยู20 อัลเทย์ เอสเค ยู20 14 9 0 5 24:18 6 27 L
อัลเทย์ เอสเค ยู20 อัลเทย์ เอสเค ยู20
17.03.14 0 : 3 แพ้
เดนิซลิสเปอร์ ยู20 เดนิซลิสเปอร์ ยู20
L
มานิซาสเปอร์ ยู20 มานิซาสเปอร์ ยู20
21.03.14 3 : 0 แพ้
อัลเทย์ เอสเค ยู20 อัลเทย์ เอสเค ยู20
D
อัลเทย์ เอสเค ยู20 อัลเทย์ เอสเค ยู20
25.03.14 1 : 1 ดึง
อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20 อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20
W
นาซิลลี่ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 นาซิลลี่ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
01.04.14 1 : 3 ชนะ
อัลเทย์ เอสเค ยู20 อัลเทย์ เอสเค ยู20
D
อัลเทย์ เอสเค ยู20 อัลเทย์ เอสเค ยู20
08.04.14 1 : 1 ดึง
เฟธิเยสเปอร์ ยู20 เฟธิเยสเปอร์ ยู20
3 มานิซาสเปอร์ ยู20 มานิซาสเปอร์ ยู20 14 7 3 4 15:12 3 24 L
มานิซาสเปอร์ ยู20 มานิซาสเปอร์ ยู20
10.03.14 0 : 4 แพ้
เฟธิเยสเปอร์ ยู20 เฟธิเยสเปอร์ ยู20
L
คาร์ซิยาก้า ยู20 คาร์ซิยาก้า ยู20
18.03.14 2 : 0 แพ้
มานิซาสเปอร์ ยู20 มานิซาสเปอร์ ยู20
W
มานิซาสเปอร์ ยู20 มานิซาสเปอร์ ยู20
21.03.14 3 : 0 ชนะ
อัลเทย์ เอสเค ยู20 อัลเทย์ เอสเค ยู20
L
เดนิซลิสเปอร์ ยู20 เดนิซลิสเปอร์ ยู20
25.03.14 4 : 0 แพ้
มานิซาสเปอร์ ยู20 มานิซาสเปอร์ ยู20
L
มานิซาสเปอร์ ยู20 มานิซาสเปอร์ ยู20
08.04.14 1 : 4 แพ้
อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20 อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20
4 นาซิลลี่ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 นาซิลลี่ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 14 6 4 4 22:20 2 22 L
อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20 อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20
10.03.14 2 : 0 แพ้
นาซิลลี่ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 นาซิลลี่ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
W
นาซิลลี่ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 นาซิลลี่ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
21.03.14 3 : 1 ชนะ
เฟธิเยสเปอร์ ยู20 เฟธิเยสเปอร์ ยู20
D
คาร์ซิยาก้า ยู20 คาร์ซิยาก้า ยู20
25.03.14 1 : 1 ดึง
นาซิลลี่ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 นาซิลลี่ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
L
นาซิลลี่ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 นาซิลลี่ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
01.04.14 1 : 3 แพ้
อัลเทย์ เอสเค ยู20 อัลเทย์ เอสเค ยู20
L
เดนิซลิสเปอร์ ยู20 เดนิซลิสเปอร์ ยู20
08.04.14 3 : 0 แพ้
นาซิลลี่ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 นาซิลลี่ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
5 คาร์ซิยาก้า ยู20 คาร์ซิยาก้า ยู20 14 6 2 6 14:15 -1 20 D
คาร์ซิยาก้า ยู20 คาร์ซิยาก้า ยู20
25.03.14 1 : 1 ดึง
นาซิลลี่ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 นาซิลลี่ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
D
เฟธิเยสเปอร์ ยู20 เฟธิเยสเปอร์ ยู20
01.04.14 1 : 1 ดึง
คาร์ซิยาก้า ยู20 คาร์ซิยาก้า ยู20
W
เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20
11.04.14 0 : 1 ชนะ
คาร์ซิยาก้า ยู20 คาร์ซิยาก้า ยู20
L
คาร์ซิยาก้า ยู20 คาร์ซิยาก้า ยู20
15.04.14 0 : 1 แพ้
เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20
L
คาร์ซิยาก้า ยู20 คาร์ซิยาก้า ยู20
22.04.14 0 : 1 แพ้
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
6 เดนิซลิสเปอร์ ยู20 เดนิซลิสเปอร์ ยู20 14 5 3 6 23:20 3 18 W
เดนิซลิสเปอร์ ยู20 เดนิซลิสเปอร์ ยู20
10.03.14 2 : 0 ชนะ
คาร์ซิยาก้า ยู20 คาร์ซิยาก้า ยู20
W
อัลเทย์ เอสเค ยู20 อัลเทย์ เอสเค ยู20
17.03.14 0 : 3 ชนะ
เดนิซลิสเปอร์ ยู20 เดนิซลิสเปอร์ ยู20
W
เดนิซลิสเปอร์ ยู20 เดนิซลิสเปอร์ ยู20
25.03.14 4 : 0 ชนะ
มานิซาสเปอร์ ยู20 มานิซาสเปอร์ ยู20
L
อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20 อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20
01.04.14 2 : 1 แพ้
เดนิซลิสเปอร์ ยู20 เดนิซลิสเปอร์ ยู20
W
เดนิซลิสเปอร์ ยู20 เดนิซลิสเปอร์ ยู20
08.04.14 3 : 0 ชนะ
นาซิลลี่ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 นาซิลลี่ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
7 อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20 อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20 14 3 2 9 13:20 -7 11 W
เฟธิเยสเปอร์ ยู20 เฟธิเยสเปอร์ ยู20
18.03.14 2 : 4 ชนะ
อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20 อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20
L
อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20 อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20
21.03.14 1 : 3 แพ้
คาร์ซิยาก้า ยู20 คาร์ซิยาก้า ยู20
D
อัลเทย์ เอสเค ยู20 อัลเทย์ เอสเค ยู20
25.03.14 1 : 1 ดึง
อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20 อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20
W
อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20 อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20
01.04.14 2 : 1 ชนะ
เดนิซลิสเปอร์ ยู20 เดนิซลิสเปอร์ ยู20
W
มานิซาสเปอร์ ยู20 มานิซาสเปอร์ ยู20
08.04.14 1 : 4 ชนะ
อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20 อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20
8 เฟธิเยสเปอร์ ยู20 เฟธิเยสเปอร์ ยู20 14 1 3 10 13:31 -18 6 W
มานิซาสเปอร์ ยู20 มานิซาสเปอร์ ยู20
10.03.14 0 : 4 ชนะ
เฟธิเยสเปอร์ ยู20 เฟธิเยสเปอร์ ยู20
L
เฟธิเยสเปอร์ ยู20 เฟธิเยสเปอร์ ยู20
18.03.14 2 : 4 แพ้
อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20 อ้คฮิซาร์ เบเลดิเย เกนคลิค วีอี สเปอร์ ยู20
L
นาซิลลี่ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 นาซิลลี่ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
21.03.14 3 : 1 แพ้
เฟธิเยสเปอร์ ยู20 เฟธิเยสเปอร์ ยู20
D
เฟธิเยสเปอร์ ยู20 เฟธิเยสเปอร์ ยู20
01.04.14 1 : 1 ดึง
คาร์ซิยาก้า ยู20 คาร์ซิยาก้า ยู20
D
อัลเทย์ เอสเค ยู20 อัลเทย์ เอสเค ยู20
08.04.14 1 : 1 ดึง
เฟธิเยสเปอร์ ยู20 เฟธิเยสเปอร์ ยู20
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
5
1 คอนยาสเปอร์ ยู20 คอนยาสเปอร์ ยู20 12 10 1 1 22:8 14 31 D
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
17.03.14 2 : 2 ดึง
คอนยาสเปอร์ ยู20 คอนยาสเปอร์ ยู20
D
คอนยาสเปอร์ ยู20 คอนยาสเปอร์ ยู20
20.03.14 1 : 1 ดึง
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
W
ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
25.03.14 1 : 3 ชนะ
คอนยาสเปอร์ ยู20 คอนยาสเปอร์ ยู20
W
ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20
01.04.14 0 : 1 ชนะ
คอนยาสเปอร์ ยู20 คอนยาสเปอร์ ยู20
L
คอนยาสเปอร์ ยู20 คอนยาสเปอร์ ยู20
08.04.14 0 : 3 แพ้
โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20
2 อันทาลิเอสเปอร์ ยู20 อันทาลิเอสเปอร์ ยู20 12 9 2 1 36:8 28 29 W
อันทาลิเอสเปอร์ ยู20 อันทาลิเอสเปอร์ ยู20
25.03.14 6 : 1 ชนะ
อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20 อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20
W
อลานยาสเปอร์ ยู20 อลานยาสเปอร์ ยู20
01.04.14 0 : 1 ชนะ
อันทาลิเอสเปอร์ ยู20 อันทาลิเอสเปอร์ ยู20
W
อันทาลิเอสเปอร์ ยู20 อันทาลิเอสเปอร์ ยู20
08.04.14 4 : 1 ชนะ
เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20 เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20
L
อันทาลิเอสเปอร์ ยู20 อันทาลิเอสเปอร์ ยู20
11.04.14 1 : 4 แพ้
กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20 กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20
W
กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20 กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20
15.04.14 1 : 2 ชนะ
อันทาลิเอสเปอร์ ยู20 อันทาลิเอสเปอร์ ยู20
3 เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20 เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20 12 5 3 4 16:13 3 18 L
อลานยาสเปอร์ ยู20 อลานยาสเปอร์ ยู20
11.03.14 4 : 1 แพ้
เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20 เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20
D
เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20 เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20
17.03.14 1 : 1 ดึง
ทาร์ซัส อิดมาน เยอร์ดู ยู20 ทาร์ซัส อิดมาน เยอร์ดู ยู20
D
อดานาสเปอร์ ยู20 อดานาสเปอร์ ยู20
24.03.14 1 : 1 ดึง
เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20 เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20
L
เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20 เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20
01.04.14 0 : 1 แพ้
อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20 อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20
L
อันทาลิเอสเปอร์ ยู20 อันทาลิเอสเปอร์ ยู20
08.04.14 4 : 1 แพ้
เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20 เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20
4 อดานาสเปอร์ ยู20 อดานาสเปอร์ ยู20 12 5 2 5 15:22 -7 17 W
อดานาสเปอร์ ยู20 อดานาสเปอร์ ยู20
11.03.14 1 : 0 ชนะ
อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20 อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20
L
อันทาลิเอสเปอร์ ยู20 อันทาลิเอสเปอร์ ยู20
17.03.14 7 : 0 แพ้
อดานาสเปอร์ ยู20 อดานาสเปอร์ ยู20
D
อดานาสเปอร์ ยู20 อดานาสเปอร์ ยู20
24.03.14 1 : 1 ดึง
เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20 เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20
L
ทาร์ซัส อิดมาน เยอร์ดู ยู20 ทาร์ซัส อิดมาน เยอร์ดู ยู20
01.04.14 3 : 1 แพ้
อดานาสเปอร์ ยู20 อดานาสเปอร์ ยู20
L
อดานาสเปอร์ ยู20 อดานาสเปอร์ ยู20
08.04.14 1 : 2 แพ้
อลานยาสเปอร์ ยู20 อลานยาสเปอร์ ยู20
5 อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20 อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20 12 3 3 6 17:16 1 12 L
อดานาสเปอร์ ยู20 อดานาสเปอร์ ยู20
11.03.14 1 : 0 แพ้
อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20 อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20
W
อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20 อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20
17.03.14 1 : 0 ชนะ
อลานยาสเปอร์ ยู20 อลานยาสเปอร์ ยู20
L
อันทาลิเอสเปอร์ ยู20 อันทาลิเอสเปอร์ ยู20
25.03.14 6 : 1 แพ้
อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20 อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20
W
เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20 เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20
01.04.14 0 : 1 ชนะ
อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20 อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20
W
อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20 อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20
08.04.14 2 : 1 ชนะ
ทาร์ซัส อิดมาน เยอร์ดู ยู20 ทาร์ซัส อิดมาน เยอร์ดู ยู20
6 อลานยาสเปอร์ ยู20 อลานยาสเปอร์ ยู20 12 3 2 7 12:23 -11 11 W
อลานยาสเปอร์ ยู20 อลานยาสเปอร์ ยู20
11.03.14 4 : 1 ชนะ
เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20 เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20
L
อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20 อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20
17.03.14 1 : 0 แพ้
อลานยาสเปอร์ ยู20 อลานยาสเปอร์ ยู20
L
ทาร์ซัส อิดมาน เยอร์ดู ยู20 ทาร์ซัส อิดมาน เยอร์ดู ยู20
25.03.14 2 : 0 แพ้
อลานยาสเปอร์ ยู20 อลานยาสเปอร์ ยู20
L
อลานยาสเปอร์ ยู20 อลานยาสเปอร์ ยู20
01.04.14 0 : 1 แพ้
อันทาลิเอสเปอร์ ยู20 อันทาลิเอสเปอร์ ยู20
W
อดานาสเปอร์ ยู20 อดานาสเปอร์ ยู20
08.04.14 1 : 2 ชนะ
อลานยาสเปอร์ ยู20 อลานยาสเปอร์ ยู20
7 ทาร์ซัส อิดมาน เยอร์ดู ยู20 ทาร์ซัส อิดมาน เยอร์ดู ยู20 12 0 1 11 6:34 -28 -2 L
ทาร์ซัส อิดมาน เยอร์ดู ยู20 ทาร์ซัส อิดมาน เยอร์ดู ยู20
10.03.14 1 : 3 แพ้
อันทาลิเอสเปอร์ ยู20 อันทาลิเอสเปอร์ ยู20
D
เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20 เมอร์ซิน อิดมาน เยอร์ดู ยู20
17.03.14 1 : 1 ดึง
ทาร์ซัส อิดมาน เยอร์ดู ยู20 ทาร์ซัส อิดมาน เยอร์ดู ยู20
W
ทาร์ซัส อิดมาน เยอร์ดู ยู20 ทาร์ซัส อิดมาน เยอร์ดู ยู20
25.03.14 2 : 0 ชนะ
อลานยาสเปอร์ ยู20 อลานยาสเปอร์ ยู20
W
ทาร์ซัส อิดมาน เยอร์ดู ยู20 ทาร์ซัส อิดมาน เยอร์ดู ยู20
01.04.14 3 : 1 ชนะ
อดานาสเปอร์ ยู20 อดานาสเปอร์ ยู20
L
อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20 อดาน่ เดเมอร์สเปอร์ ยู20
08.04.14 2 : 1 แพ้
ทาร์ซัส อิดมาน เยอร์ดู ยู20 ทาร์ซัส อิดมาน เยอร์ดู ยู20
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
6
1 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 14 9 1 4 18:12 6 28 L
ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
20.03.14 0 : 1 แพ้
ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20
L
ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
25.03.14 1 : 3 แพ้
คอนยาสเปอร์ ยู20 คอนยาสเปอร์ ยู20
W
โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20
01.04.14 1 : 2 ชนะ
ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
W
ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
08.04.14 2 : 1 ชนะ
1461 ทราบ์ซอน ยู20 1461 ทราบ์ซอน ยู20
L
ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
21.04.14 0 : 2 แพ้
เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20 เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20
2 เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20 เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20 14 8 2 4 26:13 13 26 W
เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20 เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20
24.03.14 1 : 0 ชนะ
ซิวาสสเปอร์ ยู20 ซิวาสสเปอร์ ยู20
L
เคย์เซริสเปอร์ ยู20 เคย์เซริสเปอร์ ยู20
01.04.14 2 : 1 แพ้
เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20 เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20
L
เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20 เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20
08.04.14 1 : 4 แพ้
บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20 บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20
W
เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20 เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20
11.04.14 2 : 1 ชนะ
เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20 เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20
L
เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20 เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20
15.04.14 1 : 0 แพ้
เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20 เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20
3 เคย์เซริสเปอร์ ยู20 เคย์เซริสเปอร์ ยู20 14 8 1 5 24:23 1 25 W
ซิวาสสเปอร์ ยู20 ซิวาสสเปอร์ ยู20
10.03.14 0 : 1 ชนะ
เคย์เซริสเปอร์ ยู20 เคย์เซริสเปอร์ ยู20
L
เคย์เซริสเปอร์ ยู20 เคย์เซริสเปอร์ ยู20
20.03.14 1 : 3 แพ้
บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20 บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20
W
เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20 เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20
24.03.14 0 : 4 ชนะ
เคย์เซริสเปอร์ ยู20 เคย์เซริสเปอร์ ยู20
W
เคย์เซริสเปอร์ ยู20 เคย์เซริสเปอร์ ยู20
01.04.14 2 : 1 ชนะ
เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20 เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20
D
เคย์เซรี่ เออร์ซิเยสสเปอร์ ยู20 เคย์เซรี่ เออร์ซิเยสสเปอร์ ยู20
08.04.14 1 : 1 ดึง
เคย์เซริสเปอร์ ยู20 เคย์เซริสเปอร์ ยู20
4 เคย์เซรี่ เออร์ซิเยสสเปอร์ ยู20 เคย์เซรี่ เออร์ซิเยสสเปอร์ ยู20 14 7 0 7 24:19 5 21 W
เคย์เซรี่ เออร์ซิเยสสเปอร์ ยู20 เคย์เซรี่ เออร์ซิเยสสเปอร์ ยู20
10.03.14 2 : 0 ชนะ
เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20 เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20
L
เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20 เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20
17.03.14 2 : 1 แพ้
เคย์เซรี่ เออร์ซิเยสสเปอร์ ยู20 เคย์เซรี่ เออร์ซิเยสสเปอร์ ยู20
L
เคย์เซรี่ เออร์ซิเยสสเปอร์ ยู20 เคย์เซรี่ เออร์ซิเยสสเปอร์ ยู20
24.03.14 2 : 3 แพ้
เอ็มเคอี แอนคารากาคา ยู20 เอ็มเคอี แอนคารากาคา ยู20
L
ซิวาสสเปอร์ ยู20 ซิวาสสเปอร์ ยู20
01.04.14 1 : 0 แพ้
เคย์เซรี่ เออร์ซิเยสสเปอร์ ยู20 เคย์เซรี่ เออร์ซิเยสสเปอร์ ยู20
D
เคย์เซรี่ เออร์ซิเยสสเปอร์ ยู20 เคย์เซรี่ เออร์ซิเยสสเปอร์ ยู20
08.04.14 1 : 1 ดึง
เคย์เซริสเปอร์ ยู20 เคย์เซริสเปอร์ ยู20
5 ซิวาสสเปอร์ ยู20 ซิวาสสเปอร์ ยู20 14 6 3 5 20:17 3 21 L
บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20 บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20
17.03.14 2 : 1 แพ้
ซิวาสสเปอร์ ยู20 ซิวาสสเปอร์ ยู20
W
ซิวาสสเปอร์ ยู20 ซิวาสสเปอร์ ยู20
20.03.14 3 : 0 ชนะ
เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20 เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20
L
เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20 เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20
24.03.14 1 : 0 แพ้
ซิวาสสเปอร์ ยู20 ซิวาสสเปอร์ ยู20
W
ซิวาสสเปอร์ ยู20 ซิวาสสเปอร์ ยู20
01.04.14 1 : 0 ชนะ
เคย์เซรี่ เออร์ซิเยสสเปอร์ ยู20 เคย์เซรี่ เออร์ซิเยสสเปอร์ ยู20
L
เอ็มเคอี แอนคารากาคา ยู20 เอ็มเคอี แอนคารากาคา ยู20
08.04.14 2 : 1 แพ้
ซิวาสสเปอร์ ยู20 ซิวาสสเปอร์ ยู20
6 บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20 บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20 14 5 4 5 16:18 -2 19 L
เอ็มเคอี แอนคารากาคา ยู20 เอ็มเคอี แอนคารากาคา ยู20
10.03.14 2 : 0 แพ้
บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20 บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20
W
บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20 บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20
17.03.14 2 : 1 ชนะ
ซิวาสสเปอร์ ยู20 ซิวาสสเปอร์ ยู20
W
เคย์เซริสเปอร์ ยู20 เคย์เซริสเปอร์ ยู20
20.03.14 1 : 3 ชนะ
บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20 บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20
W
บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20 บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20
01.04.14 2 : 1 ชนะ
เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20 เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20
W
เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20 เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20
08.04.14 1 : 4 ชนะ
บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20 บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20
7 เอ็มเคอี แอนคารากาคา ยู20 เอ็มเคอี แอนคารากาคา ยู20 14 3 3 8 16:29 -13 12 W
เอ็มเคอี แอนคารากาคา ยู20 เอ็มเคอี แอนคารากาคา ยู20
10.03.14 2 : 0 ชนะ
บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20 บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20
W
เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20 เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20
17.03.14 0 : 4 ชนะ
เอ็มเคอี แอนคารากาคา ยู20 เอ็มเคอี แอนคารากาคา ยู20
L
เอ็มเคอี แอนคารากาคา ยู20 เอ็มเคอี แอนคารากาคา ยู20
20.03.14 0 : 2 แพ้
เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20 เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20
W
เคย์เซรี่ เออร์ซิเยสสเปอร์ ยู20 เคย์เซรี่ เออร์ซิเยสสเปอร์ ยู20
24.03.14 2 : 3 ชนะ
เอ็มเคอี แอนคารากาคา ยู20 เอ็มเคอี แอนคารากาคา ยู20
W
เอ็มเคอี แอนคารากาคา ยู20 เอ็มเคอี แอนคารากาคา ยู20
08.04.14 2 : 1 ชนะ
ซิวาสสเปอร์ ยู20 ซิวาสสเปอร์ ยู20
8 เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20 เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20 14 3 0 11 19:32 -13 9 L
เคย์เซรี่ เออร์ซิเยสสเปอร์ ยู20 เคย์เซรี่ เออร์ซิเยสสเปอร์ ยู20
10.03.14 2 : 0 แพ้
เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20 เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20
L
เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20 เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20
17.03.14 0 : 4 แพ้
เอ็มเคอี แอนคารากาคา ยู20 เอ็มเคอี แอนคารากาคา ยู20
L
ซิวาสสเปอร์ ยู20 ซิวาสสเปอร์ ยู20
20.03.14 3 : 0 แพ้
เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20 เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20
L
เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20 เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20
24.03.14 0 : 4 แพ้
เคย์เซริสเปอร์ ยู20 เคย์เซริสเปอร์ ยู20
L
บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20 บีบี แอนคาราสเปอร์ ยู20
01.04.14 2 : 1 แพ้
เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20 เซเคอร์สเปอร์ เอเอส ยู20
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
7
1 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 14 8 4 2 31:19 12 28 L
ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20
17.03.14 1 : 2 แพ้
1461 ทราบ์ซอน ยู20 1461 ทราบ์ซอน ยู20
W
ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
20.03.14 0 : 1 ชนะ
ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20
L
บูคาสเปอร์ ยู20 บูคาสเปอร์ ยู20
25.03.14 5 : 4 แพ้
ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20
L
ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20
01.04.14 0 : 1 แพ้
คอนยาสเปอร์ ยู20 คอนยาสเปอร์ ยู20
L
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
08.04.14 3 : 1 แพ้
ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20
2 กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20 กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20 14 7 3 4 25:16 9 24 L
กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20 กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20
01.04.14 0 : 3 แพ้
แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ
W
คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
08.04.14 1 : 3 ชนะ
กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20 กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20
W
อันทาลิเอสเปอร์ ยู20 อันทาลิเอสเปอร์ ยู20
11.04.14 1 : 4 ชนะ
กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20 กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20
L
กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20 กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20
15.04.14 1 : 2 แพ้
อันทาลิเอสเปอร์ ยู20 อันทาลิเอสเปอร์ ยู20
L
กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20 กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20
21.04.14 0 : 3 แพ้
โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20
3 แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ 14 6 4 4 21:21 0 22 L
แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ
10.03.14 1 : 3 แพ้
ซานลิยูฟ่า ยู20 ซานลิยูฟ่า ยู20
L
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
17.03.14 4 : 1 แพ้
แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ
D
แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ
24.03.14 2 : 2 ดึง
คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
W
กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20 กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20
01.04.14 0 : 3 ชนะ
แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ
L
แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ
08.04.14 2 : 3 แพ้
อิสเคนเดรัน ดีเมอร์ เซลิคสเปอร์ ยู20 อิสเคนเดรัน ดีเมอร์ เซลิคสเปอร์ ยู20
4 อิสเคนเดรัน ดีเมอร์ เซลิคสเปอร์ ยู20 อิสเคนเดรัน ดีเมอร์ เซลิคสเปอร์ ยู20 14 7 1 6 18:25 -7 22 L
กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20 กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20
10.03.14 3 : 1 แพ้
อิสเคนเดรัน ดีเมอร์ เซลิคสเปอร์ ยู20 อิสเคนเดรัน ดีเมอร์ เซลิคสเปอร์ ยู20
D
อิสเคนเดรัน ดีเมอร์ เซลิคสเปอร์ ยู20 อิสเคนเดรัน ดีเมอร์ เซลิคสเปอร์ ยู20
20.03.14 0 : 0 ดึง
คาห์รามานมาราสสปอร์ เอเอส ยู20 คาห์รามานมาราสสปอร์ เอเอส ยู20
L
ซานลิยูฟ่า ยู20 ซานลิยูฟ่า ยู20
25.03.14 2 : 0 แพ้
อิสเคนเดรัน ดีเมอร์ เซลิคสเปอร์ ยู20 อิสเคนเดรัน ดีเมอร์ เซลิคสเปอร์ ยู20
L
อิสเคนเดรัน ดีเมอร์ เซลิคสเปอร์ ยู20 อิสเคนเดรัน ดีเมอร์ เซลิคสเปอร์ ยู20
01.04.14 0 : 1 แพ้
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
W
แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ
08.04.14 2 : 3 ชนะ
อิสเคนเดรัน ดีเมอร์ เซลิคสเปอร์ ยู20 อิสเคนเดรัน ดีเมอร์ เซลิคสเปอร์ ยู20
5 ซานลิยูฟ่า ยู20 ซานลิยูฟ่า ยู20 14 5 4 5 23:16 7 19 W
แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ
10.03.14 1 : 3 ชนะ
ซานลิยูฟ่า ยู20 ซานลิยูฟ่า ยู20
D
ซานลิยูฟ่า ยู20 ซานลิยูฟ่า ยู20
17.03.14 1 : 1 ดึง
คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
L
กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20 กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20
20.03.14 2 : 1 แพ้
ซานลิยูฟ่า ยู20 ซานลิยูฟ่า ยู20
W
ซานลิยูฟ่า ยู20 ซานลิยูฟ่า ยู20
25.03.14 2 : 0 ชนะ
อิสเคนเดรัน ดีเมอร์ เซลิคสเปอร์ ยู20 อิสเคนเดรัน ดีเมอร์ เซลิคสเปอร์ ยู20
L
คาห์รามานมาราสสปอร์ เอเอส ยู20 คาห์รามานมาราสสปอร์ เอเอส ยู20
01.04.14 3 : 2 แพ้
ซานลิยูฟ่า ยู20 ซานลิยูฟ่า ยู20
6 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 14 4 5 5 14:14 0 17 W
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
17.03.14 4 : 1 ชนะ
แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ
L
คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
20.03.14 2 : 0 แพ้
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
D
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
25.03.14 1 : 1 ดึง
กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20 กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20
W
อิสเคนเดรัน ดีเมอร์ เซลิคสเปอร์ ยู20 อิสเคนเดรัน ดีเมอร์ เซลิคสเปอร์ ยู20
01.04.14 0 : 1 ชนะ
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
W
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
08.04.14 4 : 2 ชนะ
คาห์รามานมาราสสปอร์ เอเอส ยู20 คาห์รามานมาราสสปอร์ เอเอส ยู20
7 คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 14 3 6 5 15:19 -4 15 W
คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
10.03.14 5 : 1 ชนะ
คาห์รามานมาราสสปอร์ เอเอส ยู20 คาห์รามานมาราสสปอร์ เอเอส ยู20
D
ซานลิยูฟ่า ยู20 ซานลิยูฟ่า ยู20
17.03.14 1 : 1 ดึง
คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
W
คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
20.03.14 2 : 0 ชนะ
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
D
แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ แบตแมน เปโตรลสเปอร์ ฉ
24.03.14 2 : 2 ดึง
คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
L
คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
08.04.14 1 : 3 แพ้
กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20 กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20
8 คาห์รามานมาราสสปอร์ เอเอส ยู20 คาห์รามานมาราสสปอร์ เอเอส ยู20 14 2 1 11 12:29 -17 7 L
คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คาห์รามานราราส เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
10.03.14 5 : 1 แพ้
คาห์รามานมาราสสปอร์ เอเอส ยู20 คาห์รามานมาราสสปอร์ เอเอส ยู20
D
คาห์รามานมาราสสปอร์ เอเอส ยู20 คาห์รามานมาราสสปอร์ เอเอส ยู20
17.03.14 0 : 0 ดึง
กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20 กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20
D
อิสเคนเดรัน ดีเมอร์ เซลิคสเปอร์ ยู20 อิสเคนเดรัน ดีเมอร์ เซลิคสเปอร์ ยู20
20.03.14 0 : 0 ดึง
คาห์รามานมาราสสปอร์ เอเอส ยู20 คาห์รามานมาราสสปอร์ เอเอส ยู20
W
คาห์รามานมาราสสปอร์ เอเอส ยู20 คาห์รามานมาราสสปอร์ เอเอส ยู20
01.04.14 3 : 2 ชนะ
ซานลิยูฟ่า ยู20 ซานลิยูฟ่า ยู20
L
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
08.04.14 4 : 2 แพ้
คาห์รามานมาราสสปอร์ เอเอส ยู20 คาห์รามานมาราสสปอร์ เอเอส ยู20
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
8
1 1461 ทราบ์ซอน ยู20 1461 ทราบ์ซอน ยู20 12 9 1 2 28:12 16 28 W
ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20
17.03.14 1 : 2 ชนะ
1461 ทราบ์ซอน ยู20 1461 ทราบ์ซอน ยู20
W
1461 ทราบ์ซอน ยู20 1461 ทราบ์ซอน ยู20
20.03.14 2 : 1 ชนะ
บูคาสเปอร์ ยู20 บูคาสเปอร์ ยู20
D
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
25.03.14 0 : 0 ดึง
1461 ทราบ์ซอน ยู20 1461 ทราบ์ซอน ยู20
L
1461 ทราบ์ซอน ยู20 1461 ทราบ์ซอน ยู20
01.04.14 1 : 2 แพ้
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
L
ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
08.04.14 2 : 1 แพ้
1461 ทราบ์ซอน ยู20 1461 ทราบ์ซอน ยู20
2 เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20 เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20 12 8 2 2 26:10 16 26 L
เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20 เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20
11.04.14 2 : 1 แพ้
เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20 เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20
W
เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20 เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20
15.04.14 1 : 0 ชนะ
เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20 เกนเคลอร์เบอลิกี้ เอสเค ยู20
W
ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
21.04.14 0 : 2 ชนะ
เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20 เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20
L
เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20 เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20
24.04.14 1 : 2 แพ้
โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20
W
เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20 เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20
28.04.14 2 : 1 ชนะ
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
3 ทราบ์ซอนสเปอร์ ยู20 ทราบ์ซอนสเปอร์ ยู20 12 6 2 4 24:16 8 20 W
แซมซุนสเปอร์ ยู20 แซมซุนสเปอร์ ยู20
11.03.14 0 : 2 ชนะ
ทราบ์ซอนสเปอร์ ยู20 ทราบ์ซอนสเปอร์ ยู20
W
ทราบ์ซอนสเปอร์ ยู20 ทราบ์ซอนสเปอร์ ยู20
17.03.14 2 : 0 ชนะ
ออร์ดูสเปอร์ ยู20 ออร์ดูสเปอร์ ยู20
W
บีบี เออร์ซูรัมสเปอร์ รีเสิร์ฟ บีบี เออร์ซูรัมสเปอร์ รีเสิร์ฟ
24.03.14 0 : 4 ชนะ
ทราบ์ซอนสเปอร์ ยู20 ทราบ์ซอนสเปอร์ ยู20
L
เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20 เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20
01.04.14 3 : 2 แพ้
ทราบ์ซอนสเปอร์ ยู20 ทราบ์ซอนสเปอร์ ยู20
W
ทราบ์ซอนสเปอร์ ยู20 ทราบ์ซอนสเปอร์ ยู20
08.04.14 5 : 0 ชนะ
ปาซาร์สเปอร์ ยู20 ปาซาร์สเปอร์ ยู20
4 ออร์ดูสเปอร์ ยู20 ออร์ดูสเปอร์ ยู20 12 6 1 5 24:13 11 19 W
ออร์ดูสเปอร์ ยู20 ออร์ดูสเปอร์ ยู20
10.03.14 1 : 0 ชนะ
เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20 เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20
L
ทราบ์ซอนสเปอร์ ยู20 ทราบ์ซอนสเปอร์ ยู20
17.03.14 2 : 0 แพ้
ออร์ดูสเปอร์ ยู20 ออร์ดูสเปอร์ ยู20
W
ปาซาร์สเปอร์ ยู20 ปาซาร์สเปอร์ ยู20
24.03.14 1 : 2 ชนะ
ออร์ดูสเปอร์ ยู20 ออร์ดูสเปอร์ ยู20
D
ออร์ดูสเปอร์ ยู20 ออร์ดูสเปอร์ ยู20
01.04.14 1 : 1 ดึง
บีบี เออร์ซูรัมสเปอร์ รีเสิร์ฟ บีบี เออร์ซูรัมสเปอร์ รีเสิร์ฟ
L
แซมซุนสเปอร์ ยู20 แซมซุนสเปอร์ ยู20
08.04.14 2 : 0 แพ้
ออร์ดูสเปอร์ ยู20 ออร์ดูสเปอร์ ยู20
5 แซมซุนสเปอร์ ยู20 แซมซุนสเปอร์ ยู20 12 4 4 4 15:17 -2 16 L
แซมซุนสเปอร์ ยู20 แซมซุนสเปอร์ ยู20
11.03.14 0 : 2 แพ้
ทราบ์ซอนสเปอร์ ยู20 ทราบ์ซอนสเปอร์ ยู20
D
บีบี เออร์ซูรัมสเปอร์ รีเสิร์ฟ บีบี เออร์ซูรัมสเปอร์ รีเสิร์ฟ
17.03.14 1 : 1 ดึง
แซมซุนสเปอร์ ยู20 แซมซุนสเปอร์ ยู20
L
แซมซุนสเปอร์ ยู20 แซมซุนสเปอร์ ยู20
24.03.14 2 : 3 แพ้
เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20 เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20
D
ปาซาร์สเปอร์ ยู20 ปาซาร์สเปอร์ ยู20
01.04.14 1 : 1 ดึง
แซมซุนสเปอร์ ยู20 แซมซุนสเปอร์ ยู20
W
แซมซุนสเปอร์ ยู20 แซมซุนสเปอร์ ยู20
08.04.14 2 : 0 ชนะ
ออร์ดูสเปอร์ ยู20 ออร์ดูสเปอร์ ยู20
6 บีบี เออร์ซูรัมสเปอร์ รีเสิร์ฟ บีบี เออร์ซูรัมสเปอร์ รีเสิร์ฟ 12 2 0 10 12:32 -20 6 L
ปาซาร์สเปอร์ ยู20 ปาซาร์สเปอร์ ยู20
10.03.14 3 : 0 แพ้
บีบี เออร์ซูรัมสเปอร์ รีเสิร์ฟ บีบี เออร์ซูรัมสเปอร์ รีเสิร์ฟ
D
บีบี เออร์ซูรัมสเปอร์ รีเสิร์ฟ บีบี เออร์ซูรัมสเปอร์ รีเสิร์ฟ
17.03.14 1 : 1 ดึง
แซมซุนสเปอร์ ยู20 แซมซุนสเปอร์ ยู20
L
บีบี เออร์ซูรัมสเปอร์ รีเสิร์ฟ บีบี เออร์ซูรัมสเปอร์ รีเสิร์ฟ
24.03.14 0 : 4 แพ้
ทราบ์ซอนสเปอร์ ยู20 ทราบ์ซอนสเปอร์ ยู20
D
ออร์ดูสเปอร์ ยู20 ออร์ดูสเปอร์ ยู20
01.04.14 1 : 1 ดึง
บีบี เออร์ซูรัมสเปอร์ รีเสิร์ฟ บีบี เออร์ซูรัมสเปอร์ รีเสิร์ฟ
W
บีบี เออร์ซูรัมสเปอร์ รีเสิร์ฟ บีบี เออร์ซูรัมสเปอร์ รีเสิร์ฟ
08.04.14 3 : 1 ชนะ
เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20 เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20
7 ปาซาร์สเปอร์ ยู20 ปาซาร์สเปอร์ ยู20 12 1 2 9 7:36 -29 5 W
ปาซาร์สเปอร์ ยู20 ปาซาร์สเปอร์ ยู20
10.03.14 3 : 0 ชนะ
บีบี เออร์ซูรัมสเปอร์ รีเสิร์ฟ บีบี เออร์ซูรัมสเปอร์ รีเสิร์ฟ
L
เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20 เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20
17.03.14 4 : 1 แพ้
ปาซาร์สเปอร์ ยู20 ปาซาร์สเปอร์ ยู20
L
ปาซาร์สเปอร์ ยู20 ปาซาร์สเปอร์ ยู20
24.03.14 1 : 2 แพ้
ออร์ดูสเปอร์ ยู20 ออร์ดูสเปอร์ ยู20
D
ปาซาร์สเปอร์ ยู20 ปาซาร์สเปอร์ ยู20
01.04.14 1 : 1 ดึง
แซมซุนสเปอร์ ยู20 แซมซุนสเปอร์ ยู20
L
ทราบ์ซอนสเปอร์ ยู20 ทราบ์ซอนสเปอร์ ยู20
08.04.14 5 : 0 แพ้
ปาซาร์สเปอร์ ยู20 ปาซาร์สเปอร์ ยู20
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
A2 League
1 Fenerbahce SK Fenerbahce SK 14 8 4 2 36:17 19 28 W
1461 ทราบ์ซอน ยู20 1461 ทราบ์ซอน ยู20
01.04.14 1 : 2 ชนะ
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
D
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
08.04.14 1 : 1 ดึง
บูคาสเปอร์ ยู20 บูคาสเปอร์ ยู20
W
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
22.04.14 3 : 2 ชนะ
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
D
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
25.04.14 0 : 0 ดึง
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
W
โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20
28.04.14 0 : 1 ชนะ
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
2 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 14 8 2 4 29:19 10 26 L
โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20
01.04.14 1 : 2 แพ้
ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
W
คอนยาสเปอร์ ยู20 คอนยาสเปอร์ ยู20
08.04.14 0 : 3 ชนะ
โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20
W
กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20 กาซิสเฮอร์ กาเซียนเทป เอฟเค ยู20
21.04.14 0 : 3 ชนะ
โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20
W
เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20 เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20
24.04.14 1 : 2 ชนะ
โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20
L
โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20
28.04.14 0 : 1 แพ้
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
3 Tepecikspor AS Tepecikspor AS 14 6 5 3 25:21 4 23 W
บูคาสเปอร์ ยู20 บูคาสเปอร์ ยู20
01.04.14 2 : 3 ชนะ
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
W
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
08.04.14 3 : 1 ชนะ
ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20
W
คาร์ซิยาก้า ยู20 คาร์ซิยาก้า ยู20
22.04.14 0 : 1 ชนะ
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
D
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
25.04.14 0 : 0 ดึง
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
L
เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20 เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20
28.04.14 2 : 1 แพ้
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
4 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 14 6 3 5 16:19 -3 21 L
ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
20.03.14 0 : 1 แพ้
ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20
L
ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
25.03.14 1 : 3 แพ้
คอนยาสเปอร์ ยู20 คอนยาสเปอร์ ยู20
W
โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20
01.04.14 1 : 2 ชนะ
ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
W
ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
08.04.14 2 : 1 ชนะ
1461 ทราบ์ซอน ยู20 1461 ทราบ์ซอน ยู20
L
ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
21.04.14 0 : 2 แพ้
เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20 เคย์เกอร์ ริเซสเปอร์ ยู20
5 บูคาสเปอร์ ยู20 บูคาสเปอร์ ยู20 14 5 3 6 22:22 0 18 L
บูคาสเปอร์ ยู20 บูคาสเปอร์ ยู20
17.03.14 1 : 2 แพ้
โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20
L
1461 ทราบ์ซอน ยู20 1461 ทราบ์ซอน ยู20
20.03.14 2 : 1 แพ้
บูคาสเปอร์ ยู20 บูคาสเปอร์ ยู20
W
บูคาสเปอร์ ยู20 บูคาสเปอร์ ยู20
25.03.14 5 : 4 ชนะ
ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20
L
บูคาสเปอร์ ยู20 บูคาสเปอร์ ยู20
01.04.14 2 : 3 แพ้
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
D
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
08.04.14 1 : 1 ดึง
บูคาสเปอร์ ยู20 บูคาสเปอร์ ยู20
6 1461 ทราบ์ซอน ยู20 1461 ทราบ์ซอน ยู20 14 3 5 6 13:18 -5 14 W
ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20
17.03.14 1 : 2 ชนะ
1461 ทราบ์ซอน ยู20 1461 ทราบ์ซอน ยู20
W
1461 ทราบ์ซอน ยู20 1461 ทราบ์ซอน ยู20
20.03.14 2 : 1 ชนะ
บูคาสเปอร์ ยู20 บูคาสเปอร์ ยู20
D
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
25.03.14 0 : 0 ดึง
1461 ทราบ์ซอน ยู20 1461 ทราบ์ซอน ยู20
L
1461 ทราบ์ซอน ยู20 1461 ทราบ์ซอน ยู20
01.04.14 1 : 2 แพ้
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
L
ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
08.04.14 2 : 1 แพ้
1461 ทราบ์ซอน ยู20 1461 ทราบ์ซอน ยู20
7 คอนยาสเปอร์ ยู20 คอนยาสเปอร์ ยู20 14 3 4 7 18:28 -10 13 D
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
17.03.14 2 : 2 ดึง
คอนยาสเปอร์ ยู20 คอนยาสเปอร์ ยู20
D
คอนยาสเปอร์ ยู20 คอนยาสเปอร์ ยู20
20.03.14 1 : 1 ดึง
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
W
ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
25.03.14 1 : 3 ชนะ
คอนยาสเปอร์ ยู20 คอนยาสเปอร์ ยู20
W
ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20
01.04.14 0 : 1 ชนะ
คอนยาสเปอร์ ยู20 คอนยาสเปอร์ ยู20
L
คอนยาสเปอร์ ยู20 คอนยาสเปอร์ ยู20
08.04.14 0 : 3 แพ้
โบลัสเปอร์ 1965 ยู20 โบลัสเปอร์ 1965 ยู20
8 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 14 3 2 9 16:31 -15 11 L
ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20
17.03.14 1 : 2 แพ้
1461 ทราบ์ซอน ยู20 1461 ทราบ์ซอน ยู20
W
ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ซิวาส ดา–อาร์ที อีลาล์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
20.03.14 0 : 1 ชนะ
ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20
L
บูคาสเปอร์ ยู20 บูคาสเปอร์ ยู20
25.03.14 5 : 4 แพ้
ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20
L
ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20
01.04.14 0 : 1 แพ้
คอนยาสเปอร์ ยู20 คอนยาสเปอร์ ยู20
L
Tepecikspor AS Tepecikspor AS
08.04.14 3 : 1 แพ้
ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20 ซานิก้า โบรู อีลาซิกสเปอร์ ยู20
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Klasman 1
1 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 26 15 8 3 49:22 27 53 W
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
31.03.14 2 : 1 ชนะ
เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20
D
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
08.04.14 0 : 0 ดึง
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
D
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
11.04.14 1 : 1 ดึง
บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20 บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20
W
บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20 บาลิเคเซอร์สเปอร์ ยู20
15.04.14 0 : 2 ชนะ
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
L
Fenerbahce SK Fenerbahce SK
22.04.14 3 : 2 แพ้
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
2 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 26 13 9 4 51:25 26 48 W
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
10.03.14 4 : 0 ชนะ
กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20
W
ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
17.03.14 2 : 5 ชนะ
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
W
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
20.03.14 2 : 1 ชนะ
อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20
D
เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20
24.03.14 1 : 1 ดึง
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
D
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
08.04.14 0 : 0 ดึง
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
3 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 26 11 6 9 44:35 9 39 L
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
10.03.14 3 : 0 แพ้
อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
W
อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
20.03.14 1 : 0 ชนะ
กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20
W
ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
24.03.14 1 : 5 ชนะ
อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
W
อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
31.03.14 3 : 1 ชนะ
อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20
W
เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20
08.04.14 1 : 3 ชนะ
อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
4 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 26 10 6 10 34:30 4 36 W
อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20
17.03.14 3 : 1 ชนะ
เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20
L
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
20.03.14 2 : 1 แพ้
อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20
D
อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20
24.03.14 2 : 2 ดึง
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
L
อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
31.03.14 3 : 1 แพ้
อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20
W
อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20
08.04.14 2 : 1 ชนะ
กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20
5 เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20 26 9 4 13 48:47 1 31 W
เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20
10.03.14 6 : 2 ชนะ
ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
L
อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20
17.03.14 3 : 1 แพ้
เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20
D
เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20
24.03.14 1 : 1 ดึง
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
L
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
31.03.14 2 : 1 แพ้
เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20
L
เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20
08.04.14 1 : 3 แพ้
อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
6 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 26 4 5 17 21:55 -34 17 L
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
10.03.14 4 : 0 แพ้
กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20
L
กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20
17.03.14 1 : 2 แพ้
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
L
อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
20.03.14 1 : 0 แพ้
กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20
L
กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20
01.04.14 2 : 3 แพ้
ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
L
อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20 อิสตันบูลสเปอร์ เอเอส ยู20
08.04.14 2 : 1 แพ้
กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20
7 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 26 4 3 19 26:73 -47 15 L
เบย์รามปาซ่า ยู20 เบย์รามปาซ่า ยู20
10.03.14 6 : 2 แพ้
ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
L
ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
17.03.14 2 : 5 แพ้
กาตาลาซาราย เอสเค ยู20 กาตาลาซาราย เอสเค ยู20
L
คาซิมปาซ่า 1921 ยู20 คาซิมปาซ่า 1921 ยู20
20.03.14 5 : 1 แพ้
ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
L
ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
24.03.14 1 : 5 แพ้
อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 อิสตันบูล บูยุคสเฮอร์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
W
กา–ลคาดสเปอร์ ยู20 กา–ลคาดสเปอร์ ยู20
01.04.14 2 : 3 ชนะ
ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 ดิรินซ์ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Klasman 2
1 เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20 26 19 2 5 61:26 35 59 W
เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20
24.03.14 4 : 0 ชนะ
คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
W
อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20 อนาโดลู บัคซิล่าร์ สเปอร์ ยู20
01.04.14 2 : 3 ชนะ
เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20
W
เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20
08.04.14 3 : 1 ชนะ
คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20 คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20
L
เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20
11.04.14 0 : 1 แพ้
คาร์ซิยาก้า ยู20 คาร์ซิยาก้า ยู20
W
คาร์ซิยาก้า ยู20 คาร์ซิยาก้า ยู20
15.04.14 0 : 1 ชนะ
เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20
2 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 26 13 5 8 45:35 10 44 W
คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20 คาร์เดเมอร์ คาราบัคสเปอร์ ยู20
17.03.14 1 : 2 ชนะ
คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
W
คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
20.03.14 2 : 1 ชนะ
เปนดิสคสเปอร์ ยู20 เปนดิสคสเปอร์ ยู20
L
เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20
24.03.14 4 : 0 แพ้
คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
D
คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
01.04.14 1 : 1 ดึง
คาร์ตาลสเปอร์ ยู20 คาร์ตาลสเปอร์ ยู20
W
โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20 โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20
08.04.14 0 : 2 ชนะ
คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
3 คาร์ตาลสเปอร์ ยู20 คาร์ตาลสเปอร์ ยู20 26 12 5 9 45:36 9 41 W
คาร์ตาลสเปอร์ ยู20 คาร์ตาลสเปอร์ ยู20
10.03.14 2 : 1 ชนะ
เปนดิสคสเปอร์ ยู20 เปนดิสคสเปอร์ ยู20
L
เบซิคตัส เจเค ยู20 เบซิคตัส เจเค ยู20
17.03.14 2 : 0 แพ้
คาร์ตาลสเปอร์ ยู20 คาร์ตาลสเปอร์ ยู20
D
คาร์ตาลสเปอร์ ยู20 คาร์ตาลสเปอร์ ยู20
24.03.14 2 : 2 ดึง
โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20 โคคาอีลิสเปอร์ 1966 ยู20
D
คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20 คา–อารเฟซ เบเลดิเยสเปอร์ ยู20
01.04.14 1 : 1 ดึง
คาร์ตาลสเปอร์ ยู20 คาร์ตาลสเปอร์ ยู20
L
คาร์ตาลสเปอร์ ยู20