Copa Del Sol
โลก

Copa Del Sol

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Blue
1 Astra Giurgiu Astra Giurgiu 3 3 0 0 9:1 8 9 W
โรเซนบอร์ก บีเค โรเซนบอร์ก บีเค
27.01.14 0 : 1 ชนะ
Astra Giurgiu Astra Giurgiu
W
Astra Giurgiu Astra Giurgiu
30.01.14 7 : 1 ชนะ
เอฟซี คลอสโต เลนี เอฟซี คลอสโต เลนี
W
Astra Giurgiu Astra Giurgiu
02.02.14 1 : 0 ชนะ
เอไอเค สต็อกโฮล์ม เอไอเค สต็อกโฮล์ม
L
สตอร์มก็อดเซ็ต สตอร์มก็อดเซ็ต
06.02.14 1 : 0 แพ้
Astra Giurgiu Astra Giurgiu
2 โมลด์ โมลด์ 3 3 0 0 8:2 6 9 W
เอไอเค สต็อกโฮล์ม เอไอเค สต็อกโฮล์ม
27.01.14 1 : 4 ชนะ
โมลด์ โมลด์
W
โมลด์ โมลด์
31.01.14 2 : 1 ชนะ
เอฟซี  วาทาเจลาเเลนด์ เอฟซี วาทาเจลาเเลนด์
W
โมลด์ โมลด์
03.02.14 2 : 0 ชนะ
สปอร์ท ลวนดา อี เบนฟิกา สปอร์ท ลวนดา อี เบนฟิกา
3 โรเซนบอร์ก บีเค โรเซนบอร์ก บีเค 3 2 0 1 8:3 5 6 L
โรเซนบอร์ก บีเค โรเซนบอร์ก บีเค
27.01.14 0 : 1 แพ้
Astra Giurgiu Astra Giurgiu
W
โรเซนบอร์ก บีเค โรเซนบอร์ก บีเค
30.01.14 5 : 2 ชนะ
เอไอเค สต็อกโฮล์ม เอไอเค สต็อกโฮล์ม
W
โรเซนบอร์ก บีเค โรเซนบอร์ก บีเค
02.02.14 3 : 0 ชนะ
เอฟซี คลอสโต เลนี เอฟซี คลอสโต เลนี
4 เอไอเค สต็อกโฮล์ม เอไอเค สต็อกโฮล์ม 3 0 0 3 3:10 -7 0 L
เอไอเค สต็อกโฮล์ม เอไอเค สต็อกโฮล์ม
27.01.14 1 : 4 แพ้
โมลด์ โมลด์
L
โรเซนบอร์ก บีเค โรเซนบอร์ก บีเค
30.01.14 5 : 2 แพ้
เอไอเค สต็อกโฮล์ม เอไอเค สต็อกโฮล์ม
L
Astra Giurgiu Astra Giurgiu
02.02.14 1 : 0 แพ้
เอไอเค สต็อกโฮล์ม เอไอเค สต็อกโฮล์ม
5 เอฟซี คลอสโต เลนี เอฟซี คลอสโต เลนี 3 0 0 3 1:14 -13 0 L
เอฟซี คลอสโต เลนี เอฟซี คลอสโต เลนี
27.01.14 0 : 4 แพ้
สตอร์มก็อดเซ็ต สตอร์มก็อดเซ็ต
L
Astra Giurgiu Astra Giurgiu
30.01.14 7 : 1 แพ้
เอฟซี คลอสโต เลนี เอฟซี คลอสโต เลนี
L
โรเซนบอร์ก บีเค โรเซนบอร์ก บีเค
02.02.14 3 : 0 แพ้
เอฟซี คลอสโต เลนี เอฟซี คลอสโต เลนี
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Red
1 สตอร์มก็อดเซ็ต สตอร์มก็อดเซ็ต 3 3 0 0 10:1 9 9 W
เอฟซี คลอสโต เลนี เอฟซี คลอสโต เลนี
27.01.14 0 : 4 ชนะ
สตอร์มก็อดเซ็ต สตอร์มก็อดเซ็ต
W
สตอร์มก็อดเซ็ต สตอร์มก็อดเซ็ต
31.01.14 1 : 0 ชนะ
สปอร์ท ลวนดา อี เบนฟิกา สปอร์ท ลวนดา อี เบนฟิกา
W
สตอร์มก็อดเซ็ต สตอร์มก็อดเซ็ต
03.02.14 5 : 1 ชนะ
Lokomotiv Daugavpils Lokomotiv Daugavpils
W
สตอร์มก็อดเซ็ต สตอร์มก็อดเซ็ต
06.02.14 1 : 0 ชนะ
Astra Giurgiu Astra Giurgiu
2 เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์ 3 2 0 1 8:4 4 6 W
สปอร์ท ลวนดา อี เบนฟิกา สปอร์ท ลวนดา อี เบนฟิกา
28.01.14 1 : 3 ชนะ
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
W
Lokomotiv Daugavpils Lokomotiv Daugavpils
31.01.14 1 : 4 ชนะ
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
L
เอฟซี วาทาเจลาเเลนด์ เอฟซี  วาทาเจลาเเลนด์
03.02.14 2 : 1 แพ้
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
3 เอฟซี  วาทาเจลาเเลนด์ เอฟซี วาทาเจลาเเลนด์ 3 2 0 1 5:3 2 6 W
เอฟซี วาทาเจลาเเลนด์ เอฟซี  วาทาเจลาเเลนด์
28.01.14 2 : 0 ชนะ
Lokomotiv Daugavpils Lokomotiv Daugavpils
L
โมลด์ โมลด์
31.01.14 2 : 1 แพ้
เอฟซี  วาทาเจลาเเลนด์ เอฟซี วาทาเจลาเเลนด์
W
เอฟซี วาทาเจลาเเลนด์ เอฟซี  วาทาเจลาเเลนด์
03.02.14 2 : 1 ชนะ
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
4 เอฟซี เจอร์มาลา เอฟซี เจอร์มาลา 0 0 0 0 0:0 0 0
5 สปอร์ท ลวนดา อี เบนฟิกา สปอร์ท ลวนดา อี เบนฟิกา 3 0 0 3 1:6 -5 0 L
สปอร์ท ลวนดา อี เบนฟิกา สปอร์ท ลวนดา อี เบนฟิกา
28.01.14 1 : 3 แพ้
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
L
สตอร์มก็อดเซ็ต สตอร์มก็อดเซ็ต
31.01.14 1 : 0 แพ้
สปอร์ท ลวนดา อี เบนฟิกา สปอร์ท ลวนดา อี เบนฟิกา
L
โมลด์ โมลด์
03.02.14 2 : 0 แพ้
สปอร์ท ลวนดา อี เบนฟิกา สปอร์ท ลวนดา อี เบนฟิกา
Playoffs
แสดงมากขึ้น